Hôm nay: Thứ hai, ngày 05 tháng 12

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Anh Anh
    0 - 0
    Mỹ Mỹ

    World Cup

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Anh Anh
    0 - 0
    USA USA

    World Cup 2022 : Bảng B

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Tunisia Tunisia
    0 - 1
    Úc Úc

    World Cup 2022 : Bảng D

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Ba Lan Ba Lan
    2 - 0
    Ả Rập Saudi Ả Rập Saudi

    World Cup 2022 : Bảng C

  • 23:00 90+5'
    Pháp Pháp
    2 - 1
    Đan Mạch Đan Mạch

    World Cup 2022 : Bảng D

  • 00:00 LIVE
    Úc Úc
    -vs-
    Croatia Croatia

    Davis Cup

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Denizlispor Denizlispor
    0 - 0
    Bodrumspor Bodrumspor

    1. Lig

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Denizlispor Denizlispor
    0 - 0
    Belediyesi Bodrumspor Belediyesi Bodrumspor

    1st Lig

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Akritas Chlorakas Akritas Chlorakas
    2 - 1
    Enosis Paralimni Enosis Paralimni

    1st Division

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Nafta Nafta
    4 - 2
    NK Krsko NK Krsko

    2. SNL

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Ethnikos Achnas Ethnikos Achnas
    2 - 0
    Anagennisi Deryneia Anagennisi Deryneia

    2nd Division

  • 00:30

    Đã kết thúc

    Hay al-Arab Hay al-Arab
    1 - 0
    Al-Zoma Al-Zoma

    Premier League

  • 00:30

    Đã kết thúc

    Trelissac Trelissac
    1 - 0
    Vierzon FC Vierzon FC

    Championnat National 2: Bảng D

  • 00:30

    Đã kết thúc

    Lorient B Lorient B
    0 - 0
    Angouleme Angouleme

    Championnat National 2: Bảng D

  • 00:30

    Đã kết thúc

    SV Heimstetten SV Heimstetten
    0 - 3
    Unterhaching Unterhaching

    Regionalliga Bayern

  • 00:45 90
    Police Police
    0 - 1
    ASFB ASFB

    Ngoại Hạng Anh

  • 00:45

    Đã kết thúc

    AS Police AS Police
    0 - 1
    ASF Bobo-Dioulasso ASF Bobo-Dioulasso

    Ligue 1

  • 01:00 90
    Elversberg II Elversberg II
    2 - 4
    Jagersburg Jagersburg

    Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Portuguesa de Desportos SP Women Portuguesa de Desportos SP Women
    1 - 2
    Pinda Sport Clube SP Women Pinda Sport Clube SP Women

    Women's Paulista

  • 01:00

    Đã kết thúc

    SK Rapid Wien II SK Rapid Wien II
    1 - 1
    Ried (A) Ried (A)

    Club Giao hữu

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Academia F. Amadou Diallo Academia F. Amadou Diallo
    1 - 0
    AS Denguele AS Denguele

    Ligue 1

  • 01:00

    Đã kết thúc

    SV Lichtenberg 47 SV Lichtenberg 47
    0 - 1
    FC Viktoria 1889 Berlin FC Viktoria 1889 Berlin

    Regionalliga Nordost

  • 01:00

    Đã kết thúc

    FC Buzau FC Buzau
    0 - 1
    Concordia Chiajna Concordia Chiajna

    Liga II

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Jura Sud Jura Sud
    3 - 4
    Lyon la Duchere Lyon la Duchere

    Championnat National 2: Bảng C

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Romorantin Romorantin
    2 - 2
    Les Herbiers Les Herbiers

    Championnat National 2: Bảng D

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Bayern Munich II Bayern Munich II
    5 - 0
    DJK Vilzing DJK Vilzing

    Regionalliga Bayern

  • 01:00

    Đã kết thúc

    VSG Altglienicke VSG Altglienicke
    2 - 3
    Greifswalder FC Greifswalder FC

    Regionalliga Nordost

  • 01:00

    Đã kết thúc

    FSV Luckenwalde FSV Luckenwalde
    3 - 1
    Tennis Borussia Tennis Borussia

    Regionalliga Nordost

  • 01:15

    Đã kết thúc

    Turbine Potsdam W Turbine Potsdam W
    1 - 3
    Hoffenheim W Hoffenheim W

    Bundesliga Women

  • 01:15

    Đã kết thúc

    1. FFC Turbine Potsdam Women 1. FFC Turbine Potsdam Women
    1 - 3
    TSG 1899 Hoffenheim Women TSG 1899 Hoffenheim Women

    Women's Bundesliga

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Villefranche Beaujolais Villefranche Beaujolais
    0 - 2
    Versailles Versailles

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Avranches Avranches
    3 - 4
    Dunkerque Dunkerque

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    PEC Zwolle  Women PEC Zwolle Women
    1 - 0
    Telstar Women Telstar Women

    Women's Eredivisie

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Red Star Red Star
    1 - 0
    Nancy Nancy

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Martigues Martigues
    2 - 2
    Orleans Orleans

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Sedan Sedan
    2 - 1
    FC Bastia-Borgo FC Bastia-Borgo

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Colmar Colmar
    2 - 1
    Boulogne Boulogne

    Championnat National 2: Bảng B

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico
    1 - 1
    Concarneau Concarneau

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Le Puy Le Puy
    0 - 2
    Bourg en Bresse Peronnas 01 Bourg en Bresse Peronnas 01

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    ADO Den Haag Women ADO Den Haag Women
    3 - 0
    SC Heerenveen Women SC Heerenveen Women

    Women's Eredivisie

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Stade Briochin Stade Briochin
    1 - 2
    Cholet Cholet

    Championnat National

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Sittard Women Sittard Women
    4 - 0
    VV Alkmaar Women VV Alkmaar Women

    Women's Eredivisie

  • 01:30

    Đã kết thúc

    VfB Lubeck VfB Lubeck
    2 - 1
    Hamburger SV II Hamburger SV II

    Regionalliga Nord

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Yverdon Yverdon
    3 - 1
    Xamax Xamax

    Challenge League

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Sporting Charleroi Women Sporting Charleroi Women
    3 - 1
    SC Eendracht Aalst Women SC Eendracht Aalst Women

    Women's Super League

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Úc Úc
    0 - 0
    Croatia Croatia

    Davis Cup

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Anh Anh
    0 - 0
    USA USA

    World Cup Grp. B

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Anadia Anadia
    0 - 0
    Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

    Liga 3 Zona A

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Club Brugge NXT Club Brugge NXT
    4 - 1
    FCV Dender EH FCV Dender EH

    First Division B

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Genk U23 Genk U23
    2 - 0
    RWD Molenbeek RWD Molenbeek

    First Division B

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Anderlecht Women Anderlecht Women
    5 - 3
    Club Brugge Women Club Brugge Women

    Women's Super League

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Furiani Agliani Furiani Agliani
    2 - 1
    Reims B Reims B

    Championnat National 2: Bảng B

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Chambly Chambly
    0 - 0
    Rouen Rouen

    Championnat National 2: Bảng A

  • 02:00

    Đã kết thúc

    St. Priest St. Priest
    1 - 1
    Lyon B Lyon B

    Championnat National 2: Bảng C

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Vannes Vannes
    2 - 2
    Blois Blois

    Championnat National 2: Bảng A

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Anadia Anadia
    1 - 2
    Felgueiras 1932 Felgueiras 1932

    Liga 3: Bảng A

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Stade Nyonnais Stade Nyonnais
    3 - 0
    Biel/Bienne Biel/Bienne

    Promotion League

  • 02:15

    Đã kết thúc

    Schaffhausen Schaffhausen
    1 - 0
    Bellinzona Bellinzona

    Challenge League

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Ruthin Town Ruthin Town
    1 - 4
    Holywell Town Holywell Town

    Cymru North

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Abergavenny Town FC Abergavenny Town FC
    0 - 0
    Ammanford Ammanford

    Cymru South

  • 02:45 LIVE
    Broomhill FC Broomhill FC
    -vs-
    Alloa Athletic Alloa Athletic

    FA Cup

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Larne Larne
    0 - 2
    Coleraine Coleraine

    Premiership

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Europa Point Europa Point
    0 - 6
    St Joseph's St Joseph's

    National League

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Harland & Wolff Welders F.C. Harland & Wolff Welders F.C.
    1 - 3
    Annagh United Annagh United

    Championship

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Dundela Dundela
    3 - 4
    Newington FC Newington FC

    Championship

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Broomhill FC Broomhill FC
    1 - 2
    Alloa Athletic Alloa Athletic

    Scottish Cup

  • 03:00

    Đã kết thúc

    SD Huesca SD Huesca
    0 - 0
    Sporting Gijon Sporting Gijon

    LaLiga2

  • 03:00

    Đã kết thúc

    SD Huesca SD Huesca
    0 - 0
    Sporting Gijon Sporting Gijon

    Tây Ban Nha : LaLiga Smartbank

  • 03:00

    Đã kết thúc

    Fleury Merogis U.S Women Fleury Merogis U.S Women
    1 - 0
    Reims Women Reims Women

    Women's Division 1

  • 03:15

    Đã kết thúc

    SP Libertas SP Libertas
    0 - 1
    Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano

    Campionato Sammarinese

  • 03:45

    Đã kết thúc

    FC Porto FC Porto
    0 - 0
    Mafra Mafra

    League Cup Grp. A

  • 03:45

    Đã kết thúc

    FC Porto FC Porto
    2 - 2
    Mafra Mafra

    League Cup: Bảng A

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Auckland United FC Auckland United FC
    3 - 2
    Napier City Rovers Napier City Rovers

    National League Championship

  • 08:00

    Đã kết thúc

    Atletico Huila Atletico Huila
    2 - 0
    Deportes Quindio Deportes Quindio

    Primera B: Promotion vòng loại trực tiếp

  • 09:00

    Đã kết thúc

    Auckland City FC Auckland City FC
    2 - 0
    Melville United Melville United

    National League Championship

  • 09:00

    Đã kết thúc

    Wellington Phoenix Women Wellington Phoenix Women
    1 - 4
    Western United FC Women Western United FC Women

    A-League Women

  • 11:00

    Đã kết thúc

    Brisbane Roar FC Women Brisbane Roar FC Women
    1 - 1
    Canberra United FC Women Canberra United FC Women

    A-League Women

  • 11:00

    Đã kết thúc

    Newcastle Jets Women Newcastle Jets Women
    4 - 2
    Western Sydney Wanderers FC Women Western Sydney Wanderers FC Women

    A-League Women

  • 11:00

    Đã kết thúc

    Vegalta Sendai Ladies Vegalta Sendai Ladies
    0 - 4
    Omiya Ardija Ventus Women Omiya Ardija Ventus Women

    Women's WE League

  • 11:00

    Đã kết thúc

    Sydney FC Women Sydney FC Women
    2 - 0
    Melbourne Victory Women Melbourne Victory Women

    A-League Women

  • 11:00

    Đã kết thúc

    Albirex Niigata Ladies Albirex Niigata Ladies
    2 - 3
    Nojima Stella Women Nojima Stella Women

    Women's WE League

  • 12:00

    Đã kết thúc

    AS Elfen Saitama Women AS Elfen Saitama Women
    3 - 1
    JEF Ladies JEF Ladies

    Women's WE League

  • 12:00

    Đã kết thúc

    AC Nagano Parceiro Women AC Nagano Parceiro Women
    0 - 2
    NTV Beleza Women NTV Beleza Women

    Women's WE League

  • 12:00

    Đã kết thúc

    Sanfrecce Hiroshima Regina Women Sanfrecce Hiroshima Regina Women
    1 - 1
    INAC Kobe Leonessa Women INAC Kobe Leonessa Women

    Women's WE League

  • 13:15

    Đã kết thúc

    Persewar Persewar
    0 - 0
    PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor

    Liga 2

  • 13:30

    Đã kết thúc

    Zibo Sunday Zibo Sunday
    2 - 1
    Beijing BG Beijing BG

    League One

  • 13:30

    Đã kết thúc

    Kunshan FC Kunshan FC
    0 - 2
    Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu

    League One

  • 14:00

    Đã kết thúc

    Changchun Yatai Changchun Yatai
    0 - 2
    Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions

    Trung Quốc : Super League

  • 14:00

    Đã kết thúc

    Dalian Pro Dalian Pro
    2 - 1
    Meizhou Hakka Meizhou Hakka

    Trung Quốc : Super League

  • 14:00

    Đã kết thúc

    Southern District RSA Southern District RSA
    3 - 0
    Sham Shui Po Sham Shui Po

    Premier League

  • 14:00

    Đã kết thúc

    HK U23 HK U23
    0 - 5
    Rangers Rangers

    Premier League

  • 14:15

    Đã kết thúc

    Persipal Persipal
    0 - 0
    Kalteng Putra Kalteng Putra

    Liga 2

  • 15:00

    Đã kết thúc

    Manisa FK U19 Manisa FK U19
    3 - 0
    Caykur Rizespor U19 Caykur Rizespor U19

    U19 Elit B: Bảng 2

  • 15:00

    Đã kết thúc

    Bodrumspor U19 Bodrumspor U19
    1 - 0
    BB Erzurumspor U19 BB Erzurumspor U19

    U19 Elit B: Bảng 1

  • 15:15

    Đã kết thúc

    PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
    0 - 0
    Putra Sinar Giri Putra Sinar Giri

    Liga 2

  • 15:15

    Đã kết thúc

    PSKC Cimahi PSKC Cimahi
    0 - 0
    Perserang Perserang

    Liga 2

  • 15:15

    Đã kết thúc

    Persijap Persijap
    0 - 0
    Persipa Pati Persipa Pati

    Liga 2

  • 15:30

    Đã kết thúc

    Sudeva Sudeva
    1 - 3
    Rajasthan United Rajasthan United

    I-League

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Galatasaray U19 Galatasaray U19
    4 - 3
    Ankaraspor U19 Ankaraspor U19

    U19 Elit A: Bảng 1

  • 16:00 LIVE
    Eyupspor U19 Eyupspor U19
    -vs-
    Erokspor U19 Erokspor U19

    U19 Elit B: Bảng 1

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Volos NPS U19 Volos NPS U19
    1 - 3
    Asteras Tripolis U19 Asteras Tripolis U19

    Super League U19

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Atromitos Athinon U19 Atromitos Athinon U19
    1 - 2
    OFI U19 OFI U19

    Super League U19

  • 16:00 LIVE
    Fenerbahce U19 Fenerbahce U19
    -vs-
    MKE Ankaragucu U19 MKE Ankaragucu U19

    U19 Elit A: Bảng 1

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Gazisehir Gaziantep FK U19 Gazisehir Gaziantep FK U19
    4 - 1
    Hatayspor U19 Hatayspor U19

    U19 Elit A: Bảng 1

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Kayserispor U19 Kayserispor U19
    3 - 0
    Adana Demirspor U19 Adana Demirspor U19

    U19 Elit A: Bảng 1

  • 16:00 LIVE
    Fatih Karagumruk U19 Fatih Karagumruk U19
    -vs-
    Goztepe U19 Goztepe U19

    U19 Elit A: Bảng 1

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Atiker Konyaspor U19 Atiker Konyaspor U19
    0 - 1
    Bursaspor U19 Bursaspor U19

    U19 Elit A: Bảng 2

  • 16:00 LIVE
    Altay U19 Altay U19
    -vs-
    Eskisehirspor U19 Eskisehirspor U19

    U19 Elit B: Bảng 1

  • 16:00 LIVE
    Altinordu FK U19 Altinordu FK U19
    -vs-
    Umraniyespor U19 Umraniyespor U19

    U19 Elit A: Bảng 2

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Kocaelispor U19 Kocaelispor U19
    2 - 1
    Samsunspor U19 Samsunspor U19

    U19 Elit B: Bảng 1

  • 16:00 LIVE
    Tuzlaspor U19 Tuzlaspor U19
    -vs-
    Pendikspor U19 Pendikspor U19

    U19 Elit B: Bảng 2

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Giresunspor U19 Giresunspor U19
    1 - 0
    Yeni Malatyaspor U19 Yeni Malatyaspor U19

    U19 Elit A: Bảng 2

  • 16:00 LIVE
    Bandirmaspor U19 Bandirmaspor U19
    -vs-
    Genclerbirligi U19 Genclerbirligi U19

    U19 Elit B: Bảng 2

  • 16:00 LIVE
    Sakaryaspor U19 Sakaryaspor U19
    -vs-
    Adanaspor AS U19 Adanaspor AS U19

    U19 Elit B: Bảng 2

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Antalyaspor U19 Antalyaspor U19
    3 - 0
    Kasimpasa U19 Kasimpasa U19

    U19 Elit A: Bảng 2

  • 16:00 LIVE
    Denizlispor U19 Denizlispor U19
    -vs-
    Afjet Afyonspor U19 Afjet Afyonspor U19

    U19 Elit B: Bảng 2

  • 16:00

    Đã kết thúc

    FCM Baia Mare FCM Baia Mare
    1 - 2
    Viitorul Pandurii Targu Jiu Viitorul Pandurii Targu Jiu

    Liga II

  • 16:00

    Đã kết thúc

    FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
    3 - 0
    Progresul Spartac Progresul Spartac

    Liga II

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Istanbul Basaksehir U19 Istanbul Basaksehir U19
    1 - 1
    Aytemiz Alanyaspor U19 Aytemiz Alanyaspor U19

    U19 Elit A: Bảng 1

  • 16:00 LIVE
    Balikesirspor U19 Balikesirspor U19
    -vs-
    Ankara Keciorengucu U19 Ankara Keciorengucu U19

    U19 Elit B: Bảng 1

  • 16:00

    Đã kết thúc

    Demir Grup Sivasspor U19 Demir Grup Sivasspor U19
    3 - 0
    Trabzonspor U19 Trabzonspor U19

    U19 Elit A: Bảng 2

  • 16:00

    Đã kết thúc

    CSM Slatina CSM Slatina
    0 - 0
    ASU Politehnica Timisoara ASU Politehnica Timisoara

    Liga II

  • 16:00

    Đã kết thúc

    CSC Dumbravita CSC Dumbravita
    2 - 0
    Unirea Constanta Unirea Constanta

    Liga II

  • 16:30

    Đã kết thúc

    Shandong Taishan Shandong Taishan
    5 - 0
    Wuhan Yangtze River Wuhan Yangtze River

    Trung Quốc : Super League

  • 16:30

    Đã kết thúc

    FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo
    1 - 1
    Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

    Erovnuli Liga

  • 16:30

    Đã kết thúc

    Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi
    0 - 1
    Saburtalo Saburtalo

    Erovnuli Liga

  • 16:30

    Đã kết thúc

    MFK Chrudim MFK Chrudim
    2 - 0
    FK Varnsdorf FK Varnsdorf

    Winter League: Bảng A

  • 16:30

    Đã kết thúc

    Bohemians 1905 Bohemians 1905
    3 - 1
    FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko

    Winter League: Bảng B

  • 16:30

    Đã kết thúc

    SK Prostejov SK Prostejov
    2 - 2
    Skalica Skalica

    Winter League: Bảng D

  • 16:30

    Đã kết thúc

    SS Monopoli U19 SS Monopoli U19
    3 - 0
    Reggina U19 Reggina U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 16:30

    Đã kết thúc

    FC Gagra FC Gagra
    1 - 4
    Dinamo Batumi Dinamo Batumi

    Erovnuli Liga

  • 16:30

    Đã kết thúc

    FC Telavi FC Telavi
    1 - 1
    Dila Gori Dila Gori

    Erovnuli Liga

  • 16:30

    Đã kết thúc

    Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
    3 - 0
    Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi

    Erovnuli Liga

  • 17:00 LIVE
    Inhulets U19 Inhulets U19
    -vs-
    Veres Rivne U19 Veres Rivne U19

    U19 League

  • 17:00 AP
    Gigant Saedinenie Gigant Saedinenie
    1 - 1
    PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia

    Cup

  • 17:00

    Đã kết thúc

    FC Petrzalka U19 FC Petrzalka U19
    2 - 1
    DAC 1904 Dunajska Streda U19 DAC 1904 Dunajska Streda U19

    U19 League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Shirak II Shirak II
    0 - 2
    West Armenia West Armenia

    1st League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    FK Pohronie U19 FK Pohronie U19
    0 - 3
    Trencin U19 Trencin U19

    U19 League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Wisla Plock Wisla Plock
    1 - 2
    Garbarnia Garbarnia

    Club Giao hữu

  • 17:00 LIVE
    FC Alashkert II FC Alashkert II
    -vs-
    FC Mika FC Mika

    1st League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Korona Kielce U19 Korona Kielce U19
    2 - 2
    Miedz Legnica U19 Miedz Legnica U19

    CLJ U19

  • 17:00 LIVE
    Pogon Szczecin U19 Pogon Szczecin U19
    -vs-
    Escola Varsovia Warszawa U19 Escola Varsovia Warszawa U19

    CLJ U19

  • 17:00 LIVE
    FK Poprad U19 FK Poprad U19
    -vs-
    Spartak Trnava U19 Spartak Trnava U19

    U19 League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Ruzomberok U19 Ruzomberok U19
    1 - 2
    FC Kosice U19 FC Kosice U19

    U19 League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    ZP Sport Podbrezova U19 ZP Sport Podbrezova U19
    2 - 2
    Slovan Bratislava U19 Slovan Bratislava U19

    U19 League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Kitchee Kitchee
    3 - 0
    Eastern Sports Club Eastern Sports Club

    Premier League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    ViOn Zlate Moravce U19 ViOn Zlate Moravce U19
    0 - 3
    Zilina U19 Zilina U19

    U19 League

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Dinaz Vyshhorod Dinaz Vyshhorod
    1 - 4
    FSK Mariupol FSK Mariupol

    1st Division: Bảng A

  • 17:00

    Đã kết thúc

    Boluspor U19 Boluspor U19
    0 - 4
    Besiktas U19 Besiktas U19

    U19 Elit A: Bảng 2

  • 17:00

    Đã kết thúc

    PAOK Thessaloniki FC U19 PAOK Thessaloniki FC U19
    4 - 1
    Panaitolikos U19 Panaitolikos U19

    Super League U19

  • 17:00

    Đã kết thúc

    FC Lviv U19 FC Lviv U19
    1 - 2
    Kolos Kovalivka U19 Kolos Kovalivka U19

    U19 League

  • 17:30

    Đã kết thúc

    Tuzlaspor Tuzlaspor
    0 - 0
    Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor

    1st Lig

  • 17:30

    Đã kết thúc

    Cracovia Cracovia
    1 - 0
    Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica

    Club Giao hữu

  • 17:30 LIVE
    FC Zorya Lugansk U19 FC Zorya Lugansk U19
    -vs-
    FC Minaj U19 FC Minaj U19

    U19 League

  • 17:30

    Đã kết thúc

    Uthai Thani FC Uthai Thani FC
    2 - 0
    Trat FC Trat FC

    Thai League 2

  • 18:00 LIVE
    SKN St. Poelten SKN St. Poelten
    -vs-
    SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

    Club Giao hữu

  • 18:00

    Đã kết thúc

    AC Horsens AC Horsens
    1 - 0
    AGF AGF

    Club Giao hữu

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Hebei Hebei
    1 - 6
    Zhejiang Professional Zhejiang Professional

    Trung Quốc : Super League

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
    0 - 0
    FK Arsenal Tivat FK Arsenal Tivat

    1. CFL

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Crystal Palace U18 Crystal Palace U18
    1 - 3
    Tottenham Hotspur U18 Tottenham Hotspur U18

    Premier League U18

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Legia Warszawa U19 Legia Warszawa U19
    1 - 0
    Jagiellonia Bialystok U19 Jagiellonia Bialystok U19

    CLJ U19

  • 18:00 LIVE
    Lech Poznan U19 Lech Poznan U19
    -vs-
    Cracovia Krakow U19 Cracovia Krakow U19

    CLJ U19

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Oliveirense Oliveirense
    0 - 0
    Feirense Feirense

    League Cup: Bảng G

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Madrid CF Women Madrid CF Women
    2 - 3
    Sporting Club de Huelva Women Sporting Club de Huelva Women

    Women's Primera Division

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Muang Thong United Muang Thong United
    1 - 1
    Bangkok United Bangkok United

    Thai League

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Dodoma Jiji FC Dodoma Jiji FC
    0 - 1
    Namungo FC Namungo FC

    Premier League

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Samut Prakan City Samut Prakan City
    1 - 1
    Udon Thani FC Udon Thani FC

    Thai League 2

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Inhulets Petrove Inhulets Petrove
    1 - 0
    Veres Rivne Veres Rivne

    Premier League

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Arnavutkoy Belediyespor Arnavutkoy Belediyespor
    3 - 0
    Bursaspor Bursaspor

    2nd Lig: White Bảng

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Arsenal U18 Arsenal U18
    1 - 4
    West Ham United U18 West Ham United U18

    Premier League U18

  • 18:00

    Đã kết thúc

    B 1909 B 1909
    1 - 3
    Brabrand IF II Brabrand IF II

    Danmarksserien: Bảng 3

  • 18:00

    Đã kết thúc

    West Bromwich Albion U18 West Bromwich Albion U18
    3 - 0
    Leicester City U18 Leicester City U18

    Premier League U18

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Newcastle United U18 Newcastle United U18
    4 - 1
    Wolverhampton Wanderers U18 Wolverhampton Wanderers U18

    Premier League U18

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Kelen SC Women Kelen SC Women
    0 - 2
    Viktoria FC Szombathe Viktoria FC Szombathe

    Women's NB I

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Everton U18 Everton U18
    2 - 1
    Liverpool U18 Liverpool U18

    Premier League U18

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Salernitana U19 Salernitana U19
    1 - 1
    Benevento U19 Benevento U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Metalurg Zaporizhia Metalurg Zaporizhia
    1 - 2
    FC Obolon Kiev FC Obolon Kiev

    1st Division: Bảng B

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Benfica U19 Benfica U19
    2 - 1
    Vilafranquense U19 Vilafranquense U19

    U19 Championship: 1st Stage: Bảng South

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Chelsea U18 Chelsea U18
    1 - 7
    Fulham U18 Fulham U18

    Premier League U18

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Sofapaka Sofapaka
    0 - 0
    Posta Rangers Posta Rangers

    Premier League

  • 18:00

    Đã kết thúc

    FK Iskra FK Iskra
    2 - 1
    Mornar Mornar

    1. CFL

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Decic Tuzi Decic Tuzi
    0 - 1
    Jedinstvo BP Jedinstvo BP

    1. CFL

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Sporting CP B Sporting CP B
    2 - 2
    Fontinhas Fontinhas

    Liga 3: Bảng B

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Levante Women Levante Women
    5 - 1
    Sevilla Women Sevilla Women

    Women's Primera Division

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Karacabey Belediye Spor Karacabey Belediye Spor
    2 - 2
    Kocaelispor Kocaelispor

    2nd Lig: Red Bảng

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Menemen FK Menemen FK
    1 - 1
    Batman Petrolspor Batman Petrolspor

    2nd Lig: White Bảng

  • 18:00

    Đã kết thúc

    Etimesgut Belediyespor Etimesgut Belediyespor
    0 - 4
    Ankara Demirspor Ankara Demirspor

    2nd Lig: Red Bảng

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Guangzhou Guangzhou
    1 - 1
    Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen

    Trung Quốc : Super League

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Sevlievo Sevlievo
    0 - 4
    CSKA 1948 CSKA 1948

    Cup

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Visakha FC Visakha FC
    2 - 3
    Phnom Penh Phnom Penh

    Campuchian Premier League: Championship

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Svay Rieng Svay Rieng
    2 - 1
    Boeung Ket Boeung Ket

    Campuchian Premier League: Championship

  • 18:30 AP
    Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
    1 - 1
    Arda Kardzhali Arda Kardzhali

    Cup

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Minyor Pernik Minyor Pernik
    0 - 2
    Beroe Beroe

    Cup

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Shenzhen FC Shenzhen FC
    0 - 4
    Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns

    Trung Quốc : Super League

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Slask Wroclaw U19 Slask Wroclaw U19
    2 - 0
    Lechia Gdansk U19 Lechia Gdansk U19

    CLJ U19

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Nakhon Si United Nakhon Si United
    2 - 0
    Kasetsart Kasetsart

    Thai League 2

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Kjellerup Kjellerup
    1 - 4
    Noerresundby Noerresundby

    Danmarksserien: Bảng 4

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Odder IGF Odder IGF
    1 - 0
    FC Djursland FC Djursland

    Danmarksserien: Bảng 4

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Sunderland U18 Sunderland U18
    1 - 1
    Manchester City U18 Manchester City U18

    Premier League U18

  • 18:30

    Đã kết thúc

    Roma Women Roma Women
    2 - 0
    Pomigliano Women Pomigliano Women

    Women's Serie A

  • 18:45

    Đã kết thúc

    PAOK Thessaloniki FC B PAOK Thessaloniki FC B
    2 - 0
    Anagennisi Karditsas Anagennisi Karditsas

    Super League 2: North

  • 18:45

    Đã kết thúc

    FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
    1 - 1
    FC Unirea Dej FC Unirea Dej

    Liga II

  • 19:00

    Đã kết thúc

    HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919
    3 - 1
    Cibalia Cibalia

    Prva NL

  • 19:00

    Đã kết thúc

    FC Nordsjaelland Women FC Nordsjaelland Women
    1 - 0
    Kolding IF Women Kolding IF Women

    Women's Elitedivisionen

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Tianjin Jinmen Tiger Tianjin Jinmen Tiger
    1 - 0
    Shanghai Port Shanghai Port

    Trung Quốc : Super League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Diosgyori VTK Women Diosgyori VTK Women
    2 - 2
    Astra Hungary Women Astra Hungary Women

    Women's NB I

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Skjold Skjold
    2 - 2
    Herlev Herlev

    Danmarksserien: Bảng 2

  • 19:00

    Hoãn lại

    APS Bomett APS Bomett
    -vs-
    Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz

    Premier League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Panathinaikos U19 Panathinaikos U19
    5 - 0
    Ionikos Nikea U19 Ionikos Nikea U19

    Super League U19

  • 19:00 LIVE
    Zemplin Michalovce U19 Zemplin Michalovce U19
    -vs-
    MFK Dukla Banska Bystrica U19 MFK Dukla Banska Bystrica U19

    U19 League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Riteriai B Riteriai B
    4 - 0
    Silute Silute

    I Lyga: Qualification

  • 19:00

    Đã kết thúc

    FK Sileks FK Sileks
    1 - 2
    FK Struga FK Struga

    1st League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    FC Goa FC Goa
    0 - 2
    Bengaluru FC Bengaluru FC

    Super League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Gyirmot Gyirmot
    0 - 1
    Szeged 2011 Szeged 2011

    NB II

  • 19:00

    Hoãn lại

    Gor Mahia Gor Mahia
    -vs-
    Bidco United Bidco United

    Premier League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Lokomotiva Lokomotiva
    2 - 3
    Pelister Pelister

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Drenica Drenica
    1 - 3
    Drita Drita

    Superleague

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Avarta Avarta
    2 - 1
    KFUM KFUM

    Danmarksserien: Bảng 2

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Slagelse Slagelse
    4 - 1
    VB 1968 VB 1968

    Danmarksserien: Bảng 2

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Chiangmai FC Chiangmai FC
    2 - 1
    Chainat FC Chainat FC

    Thai League 2

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Ledoeje-Smoerum Fodbold Ledoeje-Smoerum Fodbold
    3 - 0
    Frederikssund IK Frederikssund IK

    Danmarksserien: Bảng 2

  • 19:00

    Đã kết thúc

    ASA Aarhus ASA Aarhus
    5 - 3
    VRI VRI

    Danmarksserien: Bảng 4

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Ujpesti TE Women Ujpesti TE Women
    0 - 7
    Gyori ETO Women Gyori ETO Women

    Women's NB I

  • 19:00

    Đã kết thúc

    MTK Hungaria FC Women MTK Hungaria FC Women
    1 - 0
    Puskas Akademia Felcsut Puskas Akademia Felcsut

    Women's NB I

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Naestved II Naestved II
    3 - 1
    Alleroed FK Alleroed FK

    Danmarksserien: Bảng 2

  • 19:00

    Đã kết thúc

    OKS OKS
    4 - 2
    Hedensted Hedensted

    Danmarksserien: Bảng 3

  • 19:00

    Hoãn lại

    Nzoia Sugar FC Nzoia Sugar FC
    -vs-
    Tusker FC Tusker FC

    Premier League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Vejgaard Vejgaard
    2 - 2
    AaB II AaB II

    Danmarksserien: Bảng 4

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Szent Mihaly SE Women Szent Mihaly SE Women
    0 - 10
    Ferencvarosi TC Women Ferencvarosi TC Women

    Women's NB I

  • 19:00

    Đã kết thúc

    KF Besa Doberdoll KF Besa Doberdoll
    3 - 0
    FK Borec FK Borec

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    RW Erfurt RW Erfurt
    6 - 2
    Babelsberg Babelsberg

    Regionalliga Nordost

  • 19:00

    Đã kết thúc

    KF Gostivari KF Gostivari
    1 - 1
    FK Detonit Junior FK Detonit Junior

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Nzoia Sugar FC Nzoia Sugar FC
    0 - 0
    Bandari Bandari

    Premier League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    FK Labunishta FK Labunishta
    0 - 2
    FK Vardar Skopje FK Vardar Skopje

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Voska Sport Voska Sport
    3 - 0
    Ohrid Ohrid

    2nd League

  • 19:00

    Hoãn lại

    Nairobi City Stars Nairobi City Stars
    -vs-
    Kenya Police Kenya Police

    Premier League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Belasica Belasica
    3 - 1
    Kozuf Gevgjelija Kozuf Gevgjelija

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Ferizaj Ferizaj
    0 - 0
    Dukagjini Dukagjini

    Superleague

  • 19:00

    Đã kết thúc

    FK Sloga 1934 Vinica FK Sloga 1934 Vinica
    0 - 0
    Arsimi Arsimi

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    FK Sasa FK Sasa
    2 - 2
    Karaorman Karaorman

    2nd League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Metalist 1925 Metalist 1925

    Premier League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    BG Pathum United BG Pathum United
    3 - 1
    Chiangrai United Chiangrai United

    Thai League

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Ý Ý
    0 - 0
    Canada Canada

    Davis Cup

  • 19:00

    Đã kết thúc

    Bastia SC U19 Bastia SC U19
    3 - 3
    AS Saint-Etienne U19 AS Saint-Etienne U19

    Championnat National U19: Bảng D

  • 19:10

    Đã kết thúc

    Hertha Berlin Hertha Berlin
    5 - 0
    Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder FC

    Club Giao hữu

  • 19:15

    Đã kết thúc

    Safa SC Safa SC
    0 - 2
    Shabab Al Sahel Shabab Al Sahel

    Premier League

  • 19:15

    Đã kết thúc

    Salam Zgharta Salam Zgharta
    1 - 1
    Shabab Al-Ghazieh Shabab Al-Ghazieh

    Premier League

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Oud-Heverlee Leuven Women Oud-Heverlee Leuven Women
    3 - 1
    Standard Liege Women Standard Liege Women

    Women's Super League

  • 19:30 LIVE
    Apep Pitsilias Apep Pitsilias
    -vs-
    Elia Lythrodonta Elia Lythrodonta

    3rd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    PAEEK PAEEK
    0 - 2
    Ayia Napa Ayia Napa

    2nd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Othellos Athienou Othellos Athienou
    1 - 0
    Alki Oroklinis Alki Oroklinis

    2nd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    AEZ Zakakiou AEZ Zakakiou
    1 - 0
    MEAP Nisou MEAP Nisou

    2nd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Peyia 2014 Peyia 2014
    1 - 0
    Olympias Lympion Olympias Lympion

    2nd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Vukovar 91 Vukovar 91
    0 - 0
    NK Dugopolje NK Dugopolje

    Prva NL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    USF Constantine USF Constantine
    1 - 0
    EC Oued Smar EC Oued Smar

    Algerian Cup

  • 19:30 AP
    CRB El Milia CRB El Milia
    1 - 1
    NRB Touggourt NRB Touggourt

    Algerian Cup

  • 19:30 LIVE
    Rcg Oran Rcg Oran
    -vs-
    AS Khroub AS Khroub

    Algerian Cup

  • 19:30 LIVE
    Mb Barika Mb Barika
    -vs-
    Irb Bir Bouhouche Irb Bir Bouhouche

    Algerian Cup

  • 19:30 LIVE
    Ethnikos Ashias FC Ethnikos Ashias FC
    -vs-
    Iraklis Gerolakkou Iraklis Gerolakkou

    3rd Division

  • 19:30 LIVE
    JS Azazga JS Azazga
    -vs-
    Js Guir Js Guir

    Algerian Cup

  • 19:30 LIVE
    AE Medea AE Medea
    -vs-
    NRB Teleghma NRB Teleghma

    Algerian Cup

  • 19:30

    Đã kết thúc

    SC Weiche Flensburg SC Weiche Flensburg
    4 - 1
    Kickers Emden Kickers Emden

    Regionalliga Nord

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Rudes Rudes
    3 - 1
    NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci

    Prva NL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Rakow Czestochowa U19 Rakow Czestochowa U19
    3 - 0
    Gornik Zabrze U19 Gornik Zabrze U19

    CLJ U19

  • 19:30

    Đã kết thúc

    TSV Bordesholm TSV Bordesholm
    3 - 0
    SC Weiche Flensburg II SC Weiche Flensburg II

    Oberliga: Schleswig-Holstein

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Kouris Erimis Kouris Erimis
    1 - 0
    Apona Anayias Apona Anayias

    3rd Division

  • 19:30 LIVE
    Halkanoras Halkanoras
    -vs-
    Aspis Pylas Aspis Pylas

    3rd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Solin Solin
    2 - 0
    Jarun Jarun

    Prva NL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Enosis Neon THOI Lakatamia Enosis Neon THOI Lakatamia
    1 - 1
    ENAD Polis Chrysochous ENAD Polis Chrysochous

    3rd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb
    0 - 1
    Bijelo Brdo Bijelo Brdo

    Prva NL

  • 19:30 LIVE
    Ethnikos Latsion Ethnikos Latsion
    -vs-
    Digenis Morphou Digenis Morphou

    3rd Division

  • 19:30

    Đã kết thúc

    NK Hrvatski Dragovoljac NK Hrvatski Dragovoljac
    2 - 3
    NK Kustosija NK Kustosija

    Prva NL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    NK Triglav NK Triglav
    0 - 4
    NK Krka NK Krka

    2. SNL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Rudar Velenje Rudar Velenje
    0 - 0
    Jadran Jadran

    2. SNL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    Fuzinar Fuzinar
    1 - 0
    Primorje Primorje

    2. SNL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    ND Beltinci ND Beltinci
    2 - 1
    NK Dob NK Dob

    2. SNL

  • 19:30

    Đã kết thúc

    PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
    1 - 1
    Omonia Aradippou Omonia Aradippou

    2nd Division

  • 19:40

    Đã kết thúc

    Al Fujairah Al Fujairah
    1 - 2
    AL Tawon SC AL Tawon SC

    Division 1

  • 19:40 LIVE
    AL Oruba AL Oruba
    -vs-
    Al-Thaid Al-Thaid

    Division 1

  • 19:45

    Đã kết thúc

    King's Lynn Town King's Lynn Town
    0 - 3
    Stevenage Stevenage

    Anh : FA Cup

  • 19:45

    Đã kết thúc

    Al-Dhafra Al-Dhafra
    2 - 0
    Ajman Ajman

    League Cup

  • 19:45

    Đã kết thúc

    Al Ittihad Kalba Al Ittihad Kalba
    1 - 5
    Al-Wahda Al-Wahda

    League Cup

  • 20:00 AP
    CR Temouchent CR Temouchent
    0 - 0
    JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel

    Algerian Cup

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Varde Varde
    6 - 1
    Otterup Otterup

    Danmarksserien: Bảng 3

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Hibernian Hibernian
    0 - 2
    Middlesbrough Middlesbrough

    Club Giao hữu

  • 20:00

    Đã kết thúc

    KFUM Roskilde KFUM Roskilde
    2 - 2
    Herstedoester IC Herstedoester IC

    Danmarksserien: Bảng 1

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Millwall Millwall
    1 - 1
    Broendby IF Broendby IF

    Club Giao hữu

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Slough Town Slough Town
    1 - 5
    Eastbourne Borough Eastbourne Borough

    National League: South

  • 20:00

    Đã kết thúc

    AEK Athens B AEK Athens B
    3 - 1
    Pao Rouf Pao Rouf

    Super League 2: South

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Wattenscheid Wattenscheid
    4 - 5
    Preussen Muenster Preussen Muenster

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    SV Straelen SV Straelen
    0 - 0
    Schalke 04 II Schalke 04 II

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Ruvu Shooting Ruvu Shooting
    0 - 1
    Singida Big Stars Singida Big Stars

    Premier League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Aarhus Fremad II Aarhus Fremad II
    2 - 0
    Viby IF Viby IF

    Danmarksserien: Bảng 4

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Marienlyst Marienlyst
    3 - 0
    Ringkoebing Ringkoebing

    Danmarksserien: Bảng 3

  • 20:00 LIVE
    AS Bng AS Bng
    -vs-
    FC Nathalys de Pointe-Noire FC Nathalys de Pointe-Noire

    Ligue 1

  • 20:00

    Đã kết thúc

    US Chaouia US Chaouia
    2 - 0
    NA Hussein Dey NA Hussein Dey

    Algerian Cup

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Greve Greve
    3 - 0
    GVI GVI

    Danmarksserien: Bảng 1

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Ararat Armenia Ararat Armenia
    0 - 4
    Urartu FC Urartu FC

    Cup

  • 20:00 LIVE
    A.S. Ialysos A.S. Ialysos
    -vs-
    Rea Women Rea Women

    Women's Super League: Bảng 2

  • 20:00

    Đã kết thúc

    FV Illertissen FV Illertissen
    0 - 0
    TSV Buchbach TSV Buchbach

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Bidco United Bidco United
    1 - 2
    Gor Mahia Gor Mahia

    Premier League

  • 20:00 LIVE
    Al Ta'awon SC Al Ta'awon SC
    -vs-
    Al Ahli Al Ahli

    Premier League: Bảng A

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Etincelles Etincelles
    0 - 0
    Rutsiro FC Rutsiro FC

    National Football League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Police FC Rwanda Police FC Rwanda
    0 - 1
    Gorilla FC Gorilla FC

    National Football League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Olympiacos B Olympiacos B
    0 - 1
    Ilioupoli GS Ilioupoli GS

    Super League 2: South

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Sunrise Sunrise
    1 - 0
    Bugesera FC Bugesera FC

    National Football League

  • 20:00 LIVE
    Ferroviario de Nacala Velha Ferroviario de Nacala Velha
    -vs-
    Liga Desportiva de Maputo Liga Desportiva de Maputo

    Mocambola

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Lippstadt Lippstadt
    2 - 2
    Fortuna Cologne Fortuna Cologne

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    FC Bocholt FC Bocholt
    0 - 3
    Dueren Dueren

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Borussia Monchengladbach II Borussia Monchengladbach II
    2 - 1
    FC Kaan-Marienborn 07 FC Kaan-Marienborn 07

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Aalen Aalen
    2 - 1
    Freiberg Freiberg

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Đã kết thúc

    FC Cologne II FC Cologne II
    2 - 2
    SV Roedinghausen SV Roedinghausen

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Calcio Padova U19 Calcio Padova U19
    2 - 1
    SPAL 2013 U19 SPAL 2013 U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Apollon Larissa Apollon Larissa
    0 - 2
    AE Larissa AE Larissa

    Super League 2: North

  • 20:00

    Hoãn lại

    RW Ahlen RW Ahlen
    -vs-
    Wuppertaler SV Wuppertaler SV

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    SC Wiedenbrueck SC Wiedenbrueck
    3 - 1
    Fortuna Dusseldorf II Fortuna Dusseldorf II

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Alemannia Aachen Alemannia Aachen
    3 - 1
    Oberhausen Oberhausen

    Regionalliga West

  • 20:00

    Đã kết thúc

    AD Fafe AD Fafe
    1 - 1
    Sanjoanense Sanjoanense

    Liga 3: Bảng A

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Bala Town Bala Town
    2 - 0
    Cardiff Met University Cardiff Met University

    League Cup

  • 20:00

    Đã kết thúc

    URA FC URA FC
    0 - 1
    Vipers SC Vipers SC

    Premier League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Holbaek Holbaek
    1 - 0
    Karlslunde IF Karlslunde IF

    Danmarksserien: Bảng 1

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Broenshoej Broenshoej
    2 - 2
    B 1908 B 1908

    Danmarksserien: Bảng 1

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Taarnby FF Taarnby FF
    2 - 0
    Goerslev IF Goerslev IF

    Danmarksserien: Bảng 1

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Norwich City U18 Norwich City U18
    2 - 2
    Aston Villa U18 Aston Villa U18

    Premier League U18

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Nottingham Forest U18 Nottingham Forest U18
    3 - 0
    Blackburn Rovers U18 Blackburn Rovers U18

    Premier League U18

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Burghausen Burghausen
    1 - 1
    Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Augsburg II Augsburg II
    4 - 2
    FC Schweinfurt FC Schweinfurt

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Genoa U19 Genoa U19
    4 - 1
    Alessandria U19 Alessandria U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Aris U19 Aris U19
    3 - 0
    Levadiakos Levadiakos

    Super League U19

  • 20:00

    Đã kết thúc

    SpVgg Hankofen-Hailing SpVgg Hankofen-Hailing
    1 - 1
    FC Pipinsried FC Pipinsried

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Tarup-Paarup Tarup-Paarup
    2 - 1
    B 1913 B 1913

    Danmarksserien: Bảng 3

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Holstein Kiel II Holstein Kiel II
    1 - 1
    Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne

    Regionalliga Nord

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Greuther Furth II Greuther Furth II
    1 - 2
    Turkgucu Munchen Turkgucu Munchen

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Costa Do Sol Costa Do Sol
    1 - 2
    Ferroviario de Maputo Ferroviario de Maputo

    Mocambola

  • 20:00

    Đã kết thúc

    FC St Gallen-Staad Women FC St Gallen-Staad Women
    3 - 1
    FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona

    Women's Super League

  • 20:00

    Hoãn lại

    Mathare United Mathare United
    -vs-
    Kenya Police Kenya Police

    Premier League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Wurzburger Kickers Wurzburger Kickers
    3 - 1
    VfB Eichstatt VfB Eichstatt

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    FCA Walldorf FCA Walldorf
    2 - 1
    Eintracht Trier Eintracht Trier

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Hoãn lại

    AFC Leopards AFC Leopards
    -vs-
    Vihiga Bullets FC Vihiga Bullets FC

    Premier League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Green Eagles Green Eagles
    3 - 1
    Prison Leopards Prison Leopards

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Pansdorf Pansdorf
    0 - 6
    FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel

    Oberliga: Schleswig-Holstein

  • 20:00

    Hoãn lại

    Al-Salmiyah Al-Salmiyah
    -vs-
    Al Yarmouk Kuwait Al Yarmouk Kuwait

    Federation Cup: Bảng A

  • 20:00

    Đã kết thúc

    TSV Aubstadt TSV Aubstadt
    3 - 3
    Ansbach Ansbach

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    TSV Steinbach Haiger TSV Steinbach Haiger
    1 - 1
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz SG Barockstadt Fulda Lehnerz

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Đã kết thúc

    SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
    4 - 1
    Mainz 05 II Mainz 05 II

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Delmenhorst Delmenhorst
    3 - 2
    VfV Hildesheim VfV Hildesheim

    Regionalliga Nord

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Husumer SV Husumer SV
    1 - 1
    Gruen-Weiss Siebenbaumen Gruen-Weiss Siebenbaumen

    Oberliga: Schleswig-Holstein

  • 20:00

    Hoãn lại

    Heider SV Heider SV
    -vs-
    FC Dornbreite Lubeck FC Dornbreite Lubeck

    Oberliga: Schleswig-Holstein

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Stuttgart II Stuttgart II
    0 - 1
    Bahlinger SC Bahlinger SC

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Hoãn lại

    Khaitan SC Khaitan SC
    -vs-
    Kuwait SC Kuwait SC

    Federation Cup: Bảng A

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Kickers Offenbach Kickers Offenbach
    3 - 0
    Wormatia Worms Wormatia Worms

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Union Neumuenster Union Neumuenster
    5 - 0
    Eckernfoerder SV Eckernfoerder SV

    Oberliga: Schleswig-Holstein

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Eintracht Frankfurt Women Eintracht Frankfurt Women
    1 - 0
    Bayer Leverkusen Women Bayer Leverkusen Women

    Women's Bundesliga

  • 20:00

    Đã kết thúc

    TSV Rain/Lech TSV Rain/Lech
    2 - 1
    1. FC Nuremberg II 1. FC Nuremberg II

    Regionalliga Bayern

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Homburg Homburg
    2 - 0
    RW Koblenz RW Koblenz

    Regionalliga Südwest

  • 20:00

    Đã kết thúc

    St.Pauli II St.Pauli II
    0 - 3
    1. FC Phonix Lubeck 1. FC Phonix Lubeck

    Regionalliga Nord

  • 20:00

    Đã kết thúc

    TSG Balingen TSG Balingen
    0 - 2
    FSV Frankfurt FSV Frankfurt

    Regionalliga Südwest

  • 20:00 LIVE
    Wazito FC Wazito FC
    -vs-
    FC Talanta FC Talanta

    Premier League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    FC MUZA FC MUZA
    2 - 0
    Nkwazi Nkwazi

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Young Boys II Young Boys II
    3 - 1
    St. Gallen II St. Gallen II

    Promotion League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Connah's Quay Connah's Quay
    2 - 0
    Taffs Well Taffs Well

    League Cup

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Power Dynamos Power Dynamos
    0 - 0
    Forest Rangers Forest Rangers

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Kabwe Warriors Kabwe Warriors
    2 - 2
    Green Buffaloes Green Buffaloes

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Buildcon Buildcon
    1 - 1
    Zanaco Zanaco

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    NAPSA Stars FC NAPSA Stars FC
    1 - 1
    Nkana FC Nkana FC

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Zesco United Zesco United
    3 - 1
    Nchanga Rangers Nchanga Rangers

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Lumwana Radiants Lumwana Radiants
    1 - 0
    Red Arrows Red Arrows

    Super League

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Boluspor Boluspor
    1 - 0
    Sakaryaspor Sakaryaspor

    1st Lig

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Johor Darul Ta'zim Johor Darul Ta'zim
    2 - 1
    Selangor Selangor

    Malaysia Cup

  • 20:00

    Đã kết thúc

    Torpedo Moscow Torpedo Moscow
    0 - 0
    Ural Ural

    Cup Grp. D

  • 20:00

    Đã kết thúc

    AC Ajaccio U19 AC Ajaccio U19
    0 - 1
    US Colomiers U19 US Colomiers U19

    Championnat National U19: Bảng D

  • 20:05

    Đã kết thúc

    Slavia Sofia Slavia Sofia
    1 - 2
    Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad

    Parva Liga

  • 20:15

    Đã kết thúc

    FC Coffrane FC Coffrane
    2 - 0
    Sion II Sion II

    1. Liga: Bảng 1

  • 20:30

    Đã kết thúc

    ASJ Soyaux Women ASJ Soyaux Women
    0 - 1
    Bordeaux Women Bordeaux Women

    Women's Division 1

  • 20:30 LIVE
    PEC Zwolle U21 PEC Zwolle U21
    -vs-
    Almere City FC U21 Almere City FC U21

    U21 Divisie 1

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Crotone U19 Crotone U19
    0 - 2
    Cosenza U19 Cosenza U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 20:30 LIVE
    Al-Madina Al-Madina
    -vs-
    Asaria Asaria

    Premier League: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    MFK Ruzomberok Women MFK Ruzomberok Women
    1 - 2
    AS Trencin Women AS Trencin Women

    Women's First League

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Fiorentina Women Fiorentina Women
    1 - 6
    AC Milan Women AC Milan Women

    Women's Serie A

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
    3 - 3
    Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis

    Tweede Divisie

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Paganese Paganese
    2 - 1
    Sarrabus Ogliastra Sarrabus Ogliastra

    Serie D: Bảng G

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Fiorenzuola Fiorenzuola
    0 - 0
    Alessandria Alessandria

    Serie C: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    AC Feralpisalo U19 AC Feralpisalo U19
    1 - 0
    Parma U19 Parma U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Ternana U19 Ternana U19
    3 - 2
    Perugia U19 Perugia U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Racing Club de Pháp Racing Club de Pháp
    2 - 1
    Poissy Poissy

    Championnat National 2: Bảng A

  • 20:30 LIVE
    De Graafschap U21 De Graafschap U21
    -vs-
    ADO Den Haag U21 ADO Den Haag U21

    U21 Divisie 1

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Virtus Entella U19 Virtus Entella U19
    3 - 2
    Pisa U19 Pisa U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Pordenone U19 Pordenone U19
    1 - 5
    Cittadella U19 Cittadella U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:30 LIVE
    AC Reggiana U19 AC Reggiana U19
    -vs-
    Albinoleffe U19 Albinoleffe U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Como U19 Como U19
    3 - 5
    Brescia U19 Brescia U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Monza U19 Monza U19
    1 - 0
    Cremonese U19 Cremonese U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:30 LIVE
    Imolese Calcio U19 Imolese Calcio U19
    -vs-
    Spezia U19 Spezia U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Montpellier Women Montpellier Women
    2 - 1
    Rodez Aveyron Women Rodez Aveyron Women

    Women's Division 1

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Gaborone United Gaborone United
    1 - 1
    Township Rollers Township Rollers

    Premier League

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Venezia U19 Venezia U19
    1 - 2
    Vicenza U19 Vicenza U19

    Campionato Primavera 2: Bảng A

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Le Havre Women Le Havre Women
    5 - 0
    Dijon FCO Women Dijon FCO Women

    Women's Division 1

  • 20:30

    Đã kết thúc

    US Viterbese U19 US Viterbese U19
    3 - 4
    Ascoli U19 Ascoli U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Paris Saint Germain Women Paris Saint Germain Women
    1 - 0
    Guingamp Women Guingamp Women

    Women's Division 1

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Aquila Montevarchi Aquila Montevarchi
    1 - 1
    Recanatese Recanatese

    Serie C: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    HHC HHC
    2 - 0
    Spakenburg Spakenburg

    Tweede Divisie

  • 20:30

    Đã kết thúc

    U.S. Ancona U.S. Ancona
    1 - 1
    Torres Torres

    Serie C: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Olbia Olbia
    0 - 1
    Cesena FC Cesena FC

    Serie C: Bảng B

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Drumchapel United Drumchapel United
    1 - 0
    FC Edinburgh FC Edinburgh

    Scottish Cup

  • 20:30

    Đã kết thúc

    Pescara U19 Pescara U19
    0 - 2
    Lazio U19 Lazio U19

    Campionato Primavera 2: Bảng B

  • 20:30

    Hoãn lại

    Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
    -vs-
    Llandudno FC Llandudno FC

    Cymru North

  • 20:45 LIVE
    FC Emmen U21 FC Emmen U21
    -vs-
    FC Groningen U21 FC Groningen U21

    U21 Divisie 1

  • 21:00 LIVE
    Morupule Wanderers Morupule Wanderers
    -vs-
    Holy Ghost SC Holy Ghost SC

    Premier League

  • 21:00

    Hoãn lại

    Alvechurch Alvechurch
    -vs-
    Basford United Basford United

    Southern League Premier: Central

  • 21:00

    Đã kết thúc

    AaB Women AaB Women
    2 - 0
    Odense Q Women Odense Q Women

    Women's 1. Division

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Slovan Liberec Slovan Liberec
    4 - 1
    SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc

    Cup

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Caen B Caen B
    2 - 2
    US Granvillaise US Granvillaise

    Championnat National 2: Bảng A

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Parma Parma
    1 - 2
    Modena Modena

    Ý : Serie B

  • 21:00 LIVE
    Aubagne Aubagne
    -vs-
    Thonon Evian Thonon Evian

    Championnat National 2: Bảng C

  • 21:00 LIVE
    Olympique Saumur Olympique Saumur
    -vs-
    Moulins Yzeure Moulins Yzeure

    Championnat National 2: Bảng D

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Bourj FC Bourj FC
    0 - 0
    Al-Ahed Al-Ahed

    Premier League

  • 21:00

    Đã kết thúc

    ATK Mohun Bagan FC ATK Mohun Bagan FC
    1 - 0
    Hyderabad FC Hyderabad FC

    Super League

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Vildbjerg Vildbjerg
    1 - 1
    B93 Women B93 Women

    Women's 1. Division

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Chirk AAA FC Chirk AAA FC
    0 - 0
    Cefn Druids AFC Cefn Druids AFC

    Cymru North

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Voltigeurs de Chateaubriant Voltigeurs de Chateaubriant
    1 - 1
    St. Malo St. Malo

    Championnat National 2: Bảng A

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Sua Flamingoes Sua Flamingoes
    0 - 2
    Security Systems Security Systems

    Premier League

  • 21:00

    Đã kết thúc

    C Chartres Football C Chartres Football
    0 - 0
    Beauvais Beauvais

    Championnat National 2: Bảng A

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Evreux Evreux
    4 - 3
    Rennes B Rennes B

    Championnat National 2: Bảng A

  • 21:00 LIVE
    Willem II U21 Willem II U21
    -vs-
    Feyenoord U21 Feyenoord U21

    U21 Divisie 1

  • 21:00 LIVE
    Dalum/Naesby Dalum/Naesby
    -vs-
    Varde Women Varde Women

    Women's 1. Division

  • 21:00 LIVE
    Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
    -vs-
    Marignane/Gignac FC Marignane/Gignac FC

    Championnat National 2: Bảng C

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Masitoaka Masitoaka
    2 - 0
    Police XI Police XI

    Premier League

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Prisons XI Prisons XI
    0 - 2
    Eleven Angels FC Eleven Angels FC

    Premier League

  • 21:00 LIVE
    Sainte Genevieve Sainte Genevieve
    -vs-
    Metz B Metz B

    Championnat National 2: Bảng B

  • 21:00 LIVE
    ChaMalieres ChaMalieres
    -vs-
    GOAL FC GOAL FC

    Championnat National 2: Bảng D

  • 21:00 LIVE
    Epinal Epinal
    -vs-
    FCSR Haguenau FCSR Haguenau

    Championnat National 2: Bảng B

  • 21:00

    Đã kết thúc

    St-Pryve St-Hilaire St-Pryve St-Hilaire
    2 - 0
    Guingamp B Guingamp B

    Championnat National 2: Bảng A

  • 21:00 LIVE
    Wasquehal Wasquehal
    -vs-
    Creteil Creteil

    Championnat National 2: Bảng B

  • 21:00 LIVE
    Hyeres Hyeres
    -vs-
    Etoile Frejus Saint-Raphael Etoile Frejus Saint-Raphael

    Championnat National 2: Bảng C

  • 21:00 LIVE
    St Maur Lusitanos St Maur Lusitanos
    -vs-
    ASM Belfort ASM Belfort

    Championnat National 2: Bảng B

  • 21:00 LIVE
    Bourges 18 Bourges 18
    -vs-
    Stade Bordelais Stade Bordelais

    Championnat National 2: Bảng D

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Galaxy Galaxy
    1 - 0
    Orapa United FC Orapa United FC

    Premier League

  • 21:00 LIVE
    Auxerre B Auxerre B
    -vs-
    Sete Sete

    Championnat National 2: Bảng C

  • 21:00 LIVE
    Bobigny Bobigny
    -vs-
    FC Fleury 91 FC Fleury 91

    Championnat National 2: Bảng B

  • 21:00 LIVE
    Andrezieux Andrezieux
    -vs-
    Angers B Angers B

    Championnat National 2: Bảng D

  • 21:00

    Đã kết thúc

    IJsselmeervogels IJsselmeervogels
    1 - 5
    SVV Scheveningen SVV Scheveningen

    Tweede Divisie

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Oesterbro IF Women Oesterbro IF Women
    1 - 1
    NIF HG NIF HG

    Women's 1. Division

  • 21:00 LIVE
    RC Grasse RC Grasse
    -vs-
    Canet Roussillon Canet Roussillon

    Championnat National 2: Bảng C

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
    1 - 0
    Jong FC Volendam Jong FC Volendam

    Tweede Divisie

  • 21:00

    Đã kết thúc

    AFC AFC
    3 - 3
    OFC Oostzaan OFC Oostzaan

    Tweede Divisie

  • 21:00

    Đã kết thúc

    BSV Rehden BSV Rehden
    1 - 1
    Bremer SV Bremer SV

    Regionalliga Nord

  • 21:00

    Đã kết thúc

    SS Pennarossa SS Pennarossa
    1 - 2
    La Fiorita La Fiorita

    Campionato Sammarinese

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Cosmos Cosmos
    4 - 0
    FC Fiorentino FC Fiorentino

    Campionato Sammarinese

  • 21:00 LIVE
    Rotkreuz Rotkreuz
    -vs-
    Concordia Concordia

    1. Liga: Bảng 2

  • 21:00

    Đã kết thúc

    CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
    1 - 0
    Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti

    Liga II

  • 21:00

    Đã kết thúc

    FC Muensingen FC Muensingen
    2 - 2
    Wohlen Wohlen

    1. Liga: Bảng 2

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Eschen/Mauren Eschen/Mauren
    1 - 0
    FC Gossau FC Gossau

    1. Liga: Bảng 3

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Gresford Athletic Gresford Athletic
    0 - 2
    Colwyn Bay Colwyn Bay

    Cymru North

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Tre Fiori Tre Fiori
    2 - 1
    Domagnano Domagnano

    Campionato Sammarinese

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Mold Alexandra Mold Alexandra
    2 - 0
    Buckley Town Buckley Town

    Cymru North

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Llantwit Major Llantwit Major
    3 - 1
    Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach

    Cymru South

  • 21:00

    Đã kết thúc

    AC Taverne AC Taverne
    4 - 1
    FC Kreuzlingen FC Kreuzlingen

    1. Liga: Bảng 3

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
    6 - 0
    Pontardawe Town Pontardawe Town

    Cymru South

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Ynyshir Albions FC Ynyshir Albions FC
    2 - 3
    Trefelin BGC Trefelin BGC

    Cymru South

  • 21:00

    Đã kết thúc

    Farul Constanta Farul Constanta
    1 - 2
    Panetolikos Panetolikos

    Club Giao hữu

  • 21:30 LIVE
    SV Zulte Waregem Women SV Zulte Waregem Women
    -vs-
    FC Femina White Star Woluwe FC Femina White Star Woluwe

    Women's Super League

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Afan Lido Afan Lido
    3 - 2
    Briton Ferry Briton Ferry

    Cymru South

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Barry Town Barry Town
    1 - 0
    Carmarthen Carmarthen

    Cymru South

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Extension Gunners Extension Gunners
    1 - 1
    Botswana Defence Force XI Botswana Defence Force XI

    Premier League

  • 21:30

    Đã kết thúc

    TEC TEC
    2 - 0
    Noordwijk Noordwijk

    Tweede Divisie

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Koninklijke HFC Koninklijke HFC
    3 - 1
    Kozakken Boys Kozakken Boys

    Tweede Divisie

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Katwijk Katwijk
    0 - 1
    Lisse Lisse

    Tweede Divisie

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Basel II Basel II
    5 - 0
    Baden Baden

    Promotion League

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Hamilton Academical Hamilton Academical
    4 - 0
    East Kilbride East Kilbride

    Scottish Cup

  • 21:30

    Hoãn lại

    Swansea University Swansea University
    -vs-
    Taffs Well Taffs Well

    Cymru South

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Porthmadog Porthmadog
    1 - 2
    Guilsfield FC Guilsfield FC

    Cymru North

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
    5 - 2
    Conwy Borough FC Conwy Borough FC

    Cymru North

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Goytre United Goytre United
    1 - 5
    Llanelli Llanelli

    Cymru South

  • 21:30

    Đã kết thúc

    Penrhyncoch FC Penrhyncoch FC
    2 - 0
    Llanidloes Town FC Llanidloes Town FC

    Cymru North

  • 22:00 LIVE
    Celtic B Celtic B
    -vs-
    Caledonian Braves Caledonian Braves

    Lowland League

  • 22:00 90'
    El Zamalek El Zamalek
    1 - 0
    Al Masry Al Masry

    Cup

  • 22:00 88'
    Ilkeston Town Ilkeston Town
    3 - 0
    Kings Langley Kings Langley

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 LIVE
    AS Police AS Police
    -vs-
    Coton FC Coton FC

    Ligue 1: Bảng C

  • 22:00 90+6'
    Oxford United Oxford United
    4 - 1
    Exeter City Exeter City

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+3'
    AFC Wimbledon AFC Wimbledon
    0 - 2
    Chesterfield Chesterfield

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+2'
    St.Albans St.Albans
    3 - 0
    Bath City Bath City

    National League: South

  • 22:00 90'
    Curzon Curzon
    3 - 0
    Telford Telford

    National League: North

  • 22:00 82'
    Beaconsfield Town Beaconsfield Town
    1 - 0
    Weston Super Mare Weston Super Mare

    Southern League Premier: South

  • 22:00 90+3'
    Marine Marine
    0 - 0
    Hyde United Hyde United

    Northern Premier League

  • 22:00 90+7'
    Bedford Bedford
    3 - 4
    Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 70'
    St. Ives Town St. Ives Town
    1 - 0
    Hednesford Hednesford

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 90+5'
    Cheshunt Cheshunt
    1 - 2
    Oxford City Oxford City

    National League: South

  • 22:00 90+8'
    Lewes Lewes
    2 - 2
    Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 70'
    Hitchin Town Hitchin Town
    3 - 1
    Mickleover Sports Mickleover Sports

    Southern League Premier: Central

  • 22:00

    Hoãn lại

    Plymouth Parkway Plymouth Parkway
    -vs-
    Metropolitan Police Metropolitan Police

    Southern League Premier: South

  • 22:00 48'
    Folkestone Invicta Folkestone Invicta
    1 - 0
    Horsham Horsham

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 76'
    Chesham United Chesham United
    3 - 1
    Truro City Truro City

    Southern League Premier: South

  • 22:00 89'
    Bradford PA Bradford PA
    2 - 1
    Boston United Boston United

    National League: North

  • 22:00 90+4'
    Hastings Hastings
    3 - 0
    Corinthian Casuals Corinthian Casuals

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 90+7'
    Hemel Hempstead Hemel Hempstead
    1 - 1
    Taunton Town Taunton Town

    National League: South

  • 22:00 73'
    Carshalton Athletic Carshalton Athletic
    1 - 1
    Cray Wanderers Cray Wanderers

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 77'
    Rushall Olympic Rushall Olympic
    3 - 1
    AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 90+3'
    Yeovil Town Yeovil Town
    1 - 0
    FC Halifax Town FC Halifax Town

    National League

  • 22:00 90+7'
    Leiston Leiston
    2 - 1
    Redditch United Redditch United

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 77'
    Scarborough Athletic Scarborough Athletic
    1 - 2
    Chester FC Chester FC

    National League: North

  • 22:00

    Hoãn lại

    Tiverton Tiverton
    -vs-
    North Leigh North Leigh

    Southern League Premier: South

  • 22:00 70'
    Nuneaton Town Nuneaton Town
    0 - 1
    Tamworth Tamworth

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 73'
    Poole Town Poole Town
    1 - 2
    Hanwell Town Hanwell Town

    Southern League Premier: South

  • 22:00 90+3'
    Warrington Town Warrington Town
    3 - 1
    South Shields South Shields

    Northern Premier League

  • 22:00 74'
    Yate Town Yate Town
    4 - 3
    Gosport Borough Gosport Borough

    Southern League Premier: South

  • 22:00 73'
    Hendon Hendon
    1 - 3
    Bracknell Town Bracknell Town

    Southern League Premier: South

  • 22:00 73'
    Harrow Borough Harrow Borough
    0 - 0
    Salisbury Salisbury

    Southern League Premier: South

  • 22:00 75'
    Winchester City Winchester City
    1 - 1
    Dorchester Town Dorchester Town

    Southern League Premier: South

  • 22:00 67'
    Stratford Town Stratford Town
    0 - 1
    Royston Town Royston Town

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 LIVE
    Dynamique Djougou Dynamique Djougou
    -vs-
    Dynamo de Parakou Dynamo de Parakou

    Ligue 1: Bảng A

  • 22:00 LIVE
    AS Sobemap AS Sobemap
    -vs-
    Ayema FC Ayema FC

    Ligue 1: Bảng D

  • 22:00 90+3'
    Stafford Rangers Stafford Rangers
    1 - 0
    FC United of Manchester FC United of Manchester

    Northern Premier League

  • 22:00 90'
    Aldershot Town Aldershot Town
    2 - 0
    Southend United Southend United

    National League

  • 22:00 76'
    AFC Fylde AFC Fylde
    1 - 0
    Alfreton Town Alfreton Town

    National League: North

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Worthing Worthing
    1 - 3
    Chelmsford Chelmsford

    National League: South

  • 22:00 90+2'
    Liversedge Liversedge
    2 - 1
    Guiseley Guiseley

    Northern Premier League

  • 22:00 77'
    Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
    0 - 1
    Gloucester City Gloucester City

    National League: North

  • 22:00 46'
    Bognor Regis Town Bognor Regis Town
    0 - 1
    Haringey Borough Haringey Borough

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00

    Hoãn lại

    Spennymoor Town Spennymoor Town
    -vs-
    King's Lynn Town King's Lynn Town

    National League: North

  • 22:00 85'
    Torquay United Torquay United
    1 - 1
    Gateshead FC Gateshead FC

    National League

  • 22:00 HT
    Potters Bar Town Potters Bar Town
    1 - 2
    Hornchurch Hornchurch

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 90+2'
    Portsmouth Portsmouth
    3 - 2
    Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons

    Anh : FA Cup

  • 22:00 89'
    Altrincham Altrincham
    2 - 0
    Eastleigh Eastleigh

    National League

  • 22:00 48'
    Wingate & Finchley Wingate & Finchley
    0 - 1
    Enfield Town Enfield Town

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 90+5'
    Hampton & Richmond Hampton & Richmond
    0 - 2
    Dover Dover

    National League: South

  • 22:00 90+2'
    Stalybridge Stalybridge
    1 - 2
    Warrington Rylands Warrington Rylands

    Northern Premier League

  • 22:00 82'
    Blyth Spartans Blyth Spartans
    0 - 1
    Brackley Town Brackley Town

    National League: North

  • 22:00 87'
    Dorking Wanderers Dorking Wanderers
    1 - 0
    York City York City

    National League

  • 22:00 81'
    Aveley Aveley
    0 - 0
    Kingstonian Kingstonian

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00

    Hoãn lại

    Nantwich Town Nantwich Town
    -vs-
    Marske United Marske United

    Northern Premier League

  • 22:00 90+3'
    Lancaster City Lancaster City
    1 - 0
    Ashton United Ashton United

    Northern Premier League

  • 22:00 90+3'
    Gainsborough Gainsborough
    2 - 2
    Radcliffe Radcliffe

    Northern Premier League

  • 22:00 90+7'
    Maidstone Maidstone
    3 - 2
    Maidenhead United Maidenhead United

    National League

  • 22:00

    Hoãn lại

    Oldham Athletic Oldham Athletic
    -vs-
    Dagenham & Redbridge Dagenham & Redbridge

    National League

  • 22:00 85'
    Wealdstone Wealdstone
    3 - 1
    Scunthorpe United Scunthorpe United

    National League

  • 22:00 77'
    Kettering Town Kettering Town
    0 - 0
    Southport Southport

    National League: North

  • 22:00 76'
    Hereford Hereford
    1 - 2
    Darlington Darlington

    National League: North

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Stranraer Stranraer
    1 - 1
    Annan Athletic Annan Athletic

    League 2

  • 22:00 71'
    Coalville Town Coalville Town
    1 - 0
    Needham Market Needham Market

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 76'
    Banbury United Banbury United
    1 - 0
    Chorley Chorley

    National League: North

  • 22:00 90+3'
    Morpeth Town AFC Morpeth Town AFC
    0 - 2
    Belper Town Belper Town

    Northern Premier League

  • 22:00 LIVE
    Pyunik Pyunik
    -vs-
    FC Noah FC Noah

    Cup

  • 22:00 90+8'
    Braintree Town Braintree Town
    3 - 2
    Hungerford Town Hungerford Town

    National League: South

  • 22:00 87'
    Billericay Billericay
    1 - 0
    Canvey Island Canvey Island

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 90+4'
    Bamber Bridge Bamber Bridge
    5 - 1
    Matlock Town Matlock Town

    Northern Premier League

  • 22:00

    Hoãn lại

    Wrexham Wrexham
    -vs-
    Bromley Bromley

    National League

  • 22:00 68'
    Stourbridge Stourbridge
    0 - 0
    Barwell FC Barwell FC

    Southern League Premier: Central

  • 22:00 75'
    Hartley Wintney Hartley Wintney
    1 - 0
    Merthyr Town Merthyr Town

    Southern League Premier: South

  • 22:00 90+2'
    Tonbridge Angels Tonbridge Angels
    1 - 1
    Havant and Waterlooville Havant and Waterlooville

    National League: South

  • 22:00 78'
    Leamington Leamington
    0 - 2
    Peterborough Sports Peterborough Sports

    National League: North

  • 22:00 48'
    Herne Bay Herne Bay
    0 - 0
    Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00 75'
    Swindon Supermarine Swindon Supermarine
    2 - 3
    Hayes & Yeading United Hayes & Yeading United

    Southern League Premier: South

  • 22:00 90+1'
    Whitby Whitby
    1 - 0
    Atherton Collieries Atherton Collieries

    Northern Premier League

  • 22:00 LIVE
    AS FAN AS FAN
    -vs-
    Tahoua Tahoua

    Super Ligue

  • 22:00 46'
    Bishop's Stortford Bishop's Stortford
    0 - 0
    Margate Margate

    Anh : Isthmian League Premier Division

  • 22:00

    Đã kết thúc

    AS Jeunesse Esch AS Jeunesse Esch
    1 - 0
    FC Differdange 03 FC Differdange 03

    National Division

  • 22:00 90+3'
    Welling United Welling United
    1 - 2
    Weymouth Weymouth

    National League: South

  • 22:00 90'
    Dartford Dartford
    3 - 1
    Concord Rangers Concord Rangers

    National League: South

  • 22:00 LIVE
    FC FaMalicao Women FC FaMalicao Women
    -vs-
    Sporting Cp Women Sporting Cp Women

    Women's Campeonato Nacional

  • 22:00 LIVE
    Nigelec Nigelec
    -vs-
    Espoir Espoir

    Super Ligue

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Cliftonville Cliftonville
    2 - 0
    Newry City AFC Newry City AFC

    Premiership

  • 22:00 LIVE
    SC Braga U19 SC Braga U19
    -vs-
    Anadia FC U19 Anadia FC U19

    U19 Championship: 1st Stage: Bảng North

  • 22:00 90+5'
    Carrick Rangers Carrick Rangers
    0 - 2
    Ballymena United Ballymena United

    Premiership

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Dungannon Swifts Dungannon Swifts
    1 - 0
    Glenavon Glenavon

    Premiership

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Cove Rangers Cove Rangers
    7 - 0
    Dunipace Dunipace

    Scottish Cup

  • 22:00 90+5'
    FaMalicao FaMalicao
    1 - 1
    Academico Viseu Academico Viseu

    League Cup: Bảng H

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Portadown Portadown
    0 - 2
    Glentoran Glentoran

    Premiership

  • 22:00 90+5'
    Oliveira Hospital Oliveira Hospital
    2 - 2
    Academica Academica

    Liga 3: Bảng B

  • 22:00 90+4'
    San Fernando CD San Fernando CD
    1 - 2
    Celta Vigo B Celta Vigo B

    Primera Division RFEF: Bảng 1

  • 22:00 LIVE
    Vevey Vevey
    -vs-
    Portalban Portalban

    1. Liga: Bảng 1

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Đặc khu Sabadell Đặc khu Sabadell
    0 - 0
    SD Logrones SD Logrones

    Primera Division RFEF: Bảng 2

  • 22:00 LIVE
    Chiasso Chiasso
    -vs-
    Bulle Bulle

    Promotion League

  • 22:00 LIVE
    Solothurn Solothurn
    -vs-
    Emmenbruecke Emmenbruecke

    1. Liga: Bảng 2

  • 22:00 LIVE
    Deveronvale Deveronvale
    -vs-
    Strathspey Thistle Strathspey Thistle

    Highland League

  • 22:00 90+9'
    Granada B Granada B
    4 - 2
    Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF

    Segunda Division RFEF: Bảng 4

  • 22:00 LIVE
    Grasshopper II Grasshopper II
    -vs-
    Weesen Weesen

    1. Liga: Bảng 3

  • 22:00 LIVE
    ASPAC ASPAC
    -vs-
    Sitatunga Sitatunga

    Ligue 1: Bảng C

  • 22:00 90+5'
    Charlton Athletic Charlton Athletic
    2 - 1
    Stockport County Stockport County

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+6'
    Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
    2 - 1
    Mansfield Town Mansfield Town

    Anh : FA Cup

  • 22:00 LIVE
    Etoile Du Congo Etoile Du Congo
    -vs-
    AS Cheminots AS Cheminots

    Ligue 1

  • 22:00 LIVE
    Real Sport Real Sport
    -vs-
    Buffles du Borgou Buffles du Borgou

    Ligue 1: Bảng A

  • 22:00 LIVE
    Soleil FC Soleil FC
    -vs-
    Esae FC Esae FC

    Ligue 1: Bảng B

  • 22:00 90+5'
    Accrington Stanley Accrington Stanley
    1 - 0
    Barnet Barnet

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+5'
    Cambridge United Cambridge United
    1 - 2
    Grimsby Town Grimsby Town

    Anh : FA Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Standard Liege U23 Standard Liege U23
    1 - 2
    Deinze Deinze

    First Division B

  • 22:00 90+4'
    Hartlepool United Hartlepool United
    3 - 1
    Harrogate Harrogate

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+2'
    Forest Green Rovers Forest Green Rovers
    2 - 1
    Alvechurch Alvechurch

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+4'
    Walsall Walsall
    2 - 1
    Carlisle United Carlisle United

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+3'
    Barnsley Barnsley
    3 - 0
    Crewe Alexandra Crewe Alexandra

    Anh : FA Cup

  • 22:00 90+1'
    Shrewsbury Town Shrewsbury Town
    3 - 1
    Peterborough United Peterborough United

    Anh : FA Cup

  • 22:00 LIVE
    Ouidah Ouidah
    -vs-
    JAK JAK

    Ligue 1: Bảng D

  • 22:00 LIVE
    Ballinamallard United Ballinamallard United
    -vs-
    Knockbreda Knockbreda

    Championship

  • 22:00 90+5'
    Werder Bremen Women Werder Bremen Women
    1 - 2
    SC Freiburg Women SC Freiburg Women

    Women's Bundesliga

  • 22:00 LIVE
    Dergview FC Dergview FC
    -vs-
    Loughgall Loughgall

    Championship

  • 22:00 LIVE
    Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
    -vs-
    Institute Institute

    Championship

  • 22:00 LIVE
    Warrenpoint Town Warrenpoint Town
    -vs-
    Ards Ards

    Championship

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Peterhead Peterhead
    0 - 3
    Queen's Park Queen's Park

    Scottish Cup

  • 22:00 LIVE
    FC Yverdon Women FC Yverdon Women
    -vs-
    FC Zuerich Women FC Zuerich Women

    Women's Super League

  • 22:00 LIVE
    College 1975 College 1975
    -vs-
    Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

    National League

  • 22:00 105+15'
    Albion Rovers Albion Rovers
    0 - 1
    Stirling University FC Stirling University FC

    Scottish Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Formartine United Formartine United
    1 - 3
    Stenhousemuir Stenhousemuir

    Scottish Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Raith Rovers Raith Rovers
    3 - 0
    Auchinleck Talbot Auchinleck Talbot

    Scottish Cup

  • 22:00 LIVE
    Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
    -vs-
    Rothes Rothes

    Highland League

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Inverness CT Inverness CT
    3 - 2
    Stirling Albion Stirling Albion

    Scottish Cup

  • 22:00 90'
    Canelas 2010 Canelas 2010
    2 - 2
    Varzim Varzim

    Liga 3: Bảng A

  • 22:00 90+2'
    Paredes Paredes
    0 - 0
    Sao Joao Ver Sao Joao Ver

    Liga 3: Bảng A

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Amora FC Amora FC
    6 - 0
    Moncarapachense Moncarapachense

    Liga 3: Bảng B

  • 22:00 LIVE
    Huntly Huntly
    -vs-
    Banks O'Dee Banks O'Dee

    Highland League

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Greenock Morton Greenock Morton
    4 - 1
    Queen of South Queen of South

    Scottish Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Wick Academy Wick Academy
    0 - 6
    Falkirk Falkirk

    Scottish Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Fraserburgh Fraserburgh
    0 - 2
    Arbroath Arbroath

    Scottish Cup

  • 22:00 LIVE
    SC YF Juventus Zuerich SC YF Juventus Zuerich
    -vs-
    SC Bruehl SC Bruehl

    Promotion League

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
    4 - 0
    Forfar Athletic Forfar Athletic

    Scottish Cup

  • 22:00 90+4'
    Montrose Montrose
    2 - 5
    Darvel FC Darvel FC

    Scottish Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Linlithgow Rose Linlithgow Rose
    1 - 0
    Sauchie Juniors Sauchie Juniors

    Scottish Cup

  • 22:00

    Đã kết thúc

    FC Zuerich II FC Zuerich II
    0 - 1
    Bavois Bavois

    Promotion League

  • 22:00 LIVE
    Xamax U21 Xamax U21
    -vs-
    FC Muri FC Muri

    1. Liga: Bảng 2

  • 22:00 LIVE
    Hongg Hongg
    -vs-
    Tuggen Tuggen

    1. Liga: Bảng 3

  • 22:00 LIVE
    Winterthur II Winterthur II
    -vs-
    FC Uzwil FC Uzwil

    1. Liga: Bảng 3

  • 22:00 LIVE
    Hearts B Hearts B
    -vs-
    Dalbeattie Star Dalbeattie Star

    Lowland League

  • 22:00 LIVE
    Brora Rangers Brora Rangers
    -vs-
    Clachnacuddin Clachnacuddin

    Highland League

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Partick Thistle Partick Thistle
    3 - 0
    Kelty Hearts Kelty Hearts

    Scottish Cup

  • 22:00 90+5'
    Braga B Braga B
    1 - 2
    CDC Montalegre CDC Montalegre

    Liga 3: Bảng A

  • 22:00 LIVE
    FC Schoetz FC Schoetz
    -vs-
    FC Bassecourt FC Bassecourt

    1. Liga: Bảng 2

  • 22:00 LIVE
    FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona
    -vs-
    Etoile Carouge Etoile Carouge

    Promotion League

  • 22:00 89'
    Rayo Majadahonda Rayo Majadahonda
    0 - 2
    Alcorcon Alcorcon

    Primera Division RFEF: Bảng 1

  • 22:00

    Hoãn lại

    Wick Academy Wick Academy
    -vs-
    Fraserburgh Fraserburgh

    Highland League

  • 22:00 LIVE
    Keith Keith
    -vs-
    Turriff United Turriff United

    Highland League

  • 22:00 LIVE
    Gala Fairydean Rovers Gala Fairydean Rovers
    -vs-
    Civil Service Strollers Civil Service Strollers

    Lowland League

  • 22:00 LIVE
    Forres Mechanics Forres Mechanics
    -vs-
    Nairn County Nairn County

    Highland League

  • 22:00 LIVE
    Luzern II Luzern II
    -vs-
    Breitenrain Breitenrain

    Promotion League

  • 22:00 LIVE
    Echallens Echallens
    -vs-
    Martigny Martigny

    1. Liga: Bảng 1

  • 22:00 LIVE
    Linth Linth
    -vs-
    FC Freienbach FC Freienbach

    1. Liga: Bảng 3

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Villarreal Women Villarreal Women
    1 - 6
    Athletic Bilbao Women Athletic Bilbao Women

    Women's Primera Division

  • 22:00 90+1'
    Alcoyano Alcoyano
    2 - 0
    CD Calahorra CD Calahorra

    Primera Division RFEF: Bảng 2

  • 22:00 LIVE
    Dornach Dornach
    -vs-
    Black Stars Black Stars

    1. Liga: Bảng 2

  • 22:00 LIVE
    Cham Cham
    -vs-
    Kriens Kriens

    Promotion League

  • 22:00

    Hoãn lại

    Formartine United Formartine United
    -vs-
    Brechin City Brechin City

    Highland League

  • 22:00 LIVE
    Buckie Thistle Buckie Thistle
    -vs-
    Lossiemouth Lossiemouth

    Highland League

  • 22:00

    Đã kết thúc

    Hill of Beath Hawthorn Hill of Beath Hawthorn
    1 - 2
    Elgin City Elgin City

    Scottish Cup

  • 22:00 88'
    Cadiz B Cadiz B
    1 - 3
    Yeclano Yeclano

    Segunda Division RFEF: Bảng 4

  • 22:00 105+15'
    Dundee FC Dundee FC
    6 - 2
    Airdrieonians Airdrieonians

    Scottish Cup

  • 22:00 89'
    Karmiotissa Pano Polemidion Karmiotissa Pano Polemidion
    2 - 1
    Doxa Katokopia Doxa Katokopia

    1st Division

  • 22:00 LIVE
    Stade Marocain Stade Marocain
    -vs-
    Wydad Fes Wydad Fes

    Botola Pro 2

  • 22:00 LIVE
    IZK IZK
    -vs-
    Club Jeunesse Ben Guerir Club Jeunesse Ben Guerir

    Botola Pro 2

  • 22:15 90+2'
    Young Africans Young Africans
    2 - 0
    Mbeya City Mbeya City

    Premier League

  • 22:15 90+8'
    Deportivo Alaves Deportivo Alaves
    2 - 0
    Villarreal B Villarreal B

    Tây Ban Nha : LaLiga Smartbank

  • 22:15 LIVE
    FC Aarau Women FC Aarau Women
    -vs-
    Servette FC Chenois Women Servette FC Chenois Women

    Women's Super League

  • 22:15 90+3'
    Wrexham Wrexham
    4 - 1
    Farnborough Farnborough

    Anh : FA Cup

  • 22:15 90+8'
    Malaga Malaga
    1 - 0
    Ponferradina Ponferradina

    Tây Ban Nha : LaLiga Smartbank

  • 22:30 LIVE
    AS Faso/Yennenga AS Faso/Yennenga
    -vs-
    Salitas Salitas

    Ligue 1

  • 22:30 LIVE
    ASEC Koudougou ASEC Koudougou
    -vs-
    Majestic FC Majestic FC

    Ligue 1

  • 22:30 LIVE
    Racing Club Bobo Racing Club Bobo
    -vs-
    Sonabel Sonabel

    Ligue 1

  • 22:30 LIVE
    Lys Sassandra Lys Sassandra
    -vs-
    Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa

    Ligue 1

  • 22:30 90+6'
    Burgos Promesas Burgos Promesas
    1 - 2
    CD Arenteiro CD Arenteiro

    Segunda Division RFEF: Bảng 1

  • 22:30 90+3'
    Sharjah Cultural Club Sharjah Cultural Club
    2 - 3
    Baniyas Baniyas

    League Cup

  • 22:30 89'
    U. Mutilvera U. Mutilvera
    3 - 1
    SD Tarazona SD Tarazona

    Segunda Division RFEF: Bảng 2

  • 22:35

    Hoãn lại

    Al Fahaheel Al Fahaheel
    -vs-
    Burgan SC Burgan SC

    Federation Cup: Bảng A

  • 22:35

    Hoãn lại

    Al-Qadsia Al-Qadsia
    -vs-
    Kazma Kazma

    Federation Cup: Bảng A

  • 23:00 90+1'
    Genclerbirligi Genclerbirligi
    1 - 2
    Rizespor Rizespor

    1st Lig

  • 23:00 90+2'
    Guadalajara Guadalajara
    2 - 0
    Leganes B Leganes B

    Segunda Division RFEF: Bảng 5

  • 23:00 LIVE
    Lugano II Lugano II
    -vs-
    FC Wettswil-Bonstetten FC Wettswil-Bonstetten

    1. Liga: Bảng 3

  • 23:00 LIVE
    Meyrin Meyrin
    -vs-
    Terre Sainte Terre Sainte

    1. Liga: Bảng 1

  • 23:00 LIVE
    Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
    -vs-
    Widad Temara Widad Temara

    Botola Pro 2

  • 23:00 LIVE
    Sporting CP U19 Sporting CP U19
    -vs-
    CD Nacional Madeira U19 CD Nacional Madeira U19

    U19 Championship: 1st Stage: Bảng South

  • 23:00 90+2'
    CA Cirbonero CA Cirbonero
    1 - 2
    Izarra Izarra

    Segunda Division RFEF: Bảng 2

  • 23:00 90+3'
    Guijuelo Guijuelo
    1 - 0
    Polvorin FC Polvorin FC

    Segunda Division RFEF: Bảng 1

  • 23:00 LIVE
    BSC Young Boys Women BSC Young Boys Women
    -vs-
    Grasshopper Zurich Women Grasshopper Zurich Women

    Women's Super League

  • 23:00 90+1'
    Racing Rioja CF Racing Rioja CF
    1 - 2
    Real Sociedad C Real Sociedad C

    Segunda Division RFEF: Bảng 2

  • 23:00 LIVE
    Concordia Lausanne Concordia Lausanne
    -vs-
    FC Grand-Saconnex FC Grand-Saconnex

    1. Liga: Bảng 1

  • 23:00 90+6'
    San Juan San Juan
    1 - 0
    Utebo Utebo

    Segunda Division RFEF: Bảng 2

  • 23:00 LIVE
    Renaissance Club Zemamra Renaissance Club Zemamra
    -vs-
    Rapide Club Oued Zem Rapide Club Oued Zem

    Botola Pro 2

  • 23:30 LIVE
    Sonacos Sonacos
    -vs-
    US Goree US Goree

    Premier League

  • 23:30 LIVE
    AS Douanes AS Douanes
    -vs-
    Generation Foot Generation Foot

    Premier League

  • 23:30 90+6'
    Imolese Calcio Imolese Calcio
    1 - 2
    Pontedera Pontedera

    Serie C: Bảng B

  • 23:30 90+5'
    AC Reggiana AC Reggiana
    2 - 0
    Rimini Rimini

    Serie C: Bảng B

  • 23:30 78'
    Robur Siena Robur Siena
    0 - 0
    Carrarese Carrarese

    Serie C: Bảng B

  • 23:30 90+6'
    Virtus Entella Virtus Entella
    2 - 1
    Vis Pesaro Vis Pesaro

    Serie C: Bảng B

  • 23:30 81'
    Fermana Fermana
    1 - 0
    Lucchese Lucchese

    Serie C: Bảng B

  • 23:30 LIVE
    Teungueth FC Teungueth FC
    -vs-
    ASC Linguere ASC Linguere

    Premier League

  • 23:30 81'
    Gubbio Gubbio
    1 - 0
    San Donato San Donato

    Serie C: Bảng B

  • 23:30 LIVE
    Diaraf Diaraf
    -vs-
    AS Dakar Sacre Coeur AS Dakar Sacre Coeur

    Premier League

X