Hôm nay: Thứ năm, ngày 09 tháng 02

  • 03:00

    Đã kết thúc

    Manchester United Manchester United
    2 - 2
    Leeds United Leeds United

    Anh : Premier League

  • 00:00 LIVE
    Pumas UNAM Pumas UNAM
    -vs-
    Houston Dynamo Houston Dynamo

    Club Giao hữu 3 - World

  • 00:00 LIVE
    Nordsjælland Nordsjælland
    -vs-
    Roskilde Roskilde

    Club Giao hữu 3 - World

  • 00:00 HẾT TRẬN
    Young Boys U19 Young Boys U19
    0 - 0
    Salzburg U19 Salzburg U19

    UEFA Youth League - Europe

  • 00:00 HẾT TRẬN
    Sandhausen Sandhausen
    0 - 0
    Freiburg Freiburg

    DFB Pokal - Đức

  • 00:00

    Đã kết thúc

    First Vienna FC First Vienna FC
    4 - 1
    SR Donaufeld SR Donaufeld

    Club Giao hữu

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
    1 - 2
    Tvaaaakers IF Tvaaaakers IF

    Club Giao hữu

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Eding Sport FC Eding Sport FC
    1 - 0
    Coton Sport Coton Sport

    Elite 1: Bảng A

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Grecia Grecia
    3 - 4
    Guadalupe FC Guadalupe FC

    Primera División: Clausura

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Panathinaikos U19 Panathinaikos U19
    0 - 1
    FC Porto U19 FC Porto U19

    UEFA Youth League : vòng loại trực tiếp

  • 00:00

    Đã kết thúc

    MTK Budapest U19 MTK Budapest U19
    0 - 1
    Ajax U19 Ajax U19

    UEFA Youth League : vòng loại trực tiếp

  • 00:00 AP
    1. FC Nuremberg 1. FC Nuremberg
    1 - 1
    Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf

    Đức : DFB Cup

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Hajduk Split U19 Hajduk Split U19
    1 - 0
    Shakhtar Donetsk U19 Shakhtar Donetsk U19

    UEFA Youth League : vòng loại trực tiếp

  • 00:00

    Đã kết thúc

    Pafos FC Pafos FC
    1 - 0
    AEL Limassol AEL Limassol

    1st Division

  • 00:00

    Hoãn lại

    Hibernians Hibernians
    -vs-
    Kercem Ajax FC Kercem Ajax FC

    FA Trophy

  • 00:00

    Đã kết thúc

    AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
    5 - 0
    Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19

    UEFA Youth League : vòng loại trực tiếp

  • 00:15 86
    Vierzon FC Vierzon FC
    0 - 1
    Grenoble Foot 38 Grenoble Foot 38

    Coupe de Pháp

  • 00:15 90
    Olympique Lyonnais Olympique Lyonnais
    2 - 2
    Lille Lille

    Coupe de Pháp

  • 00:15 90
    Auxerre Auxerre
    2 - 3
    Rodez Rodez

    Coupe de Pháp

  • 00:15 90
    Angers SCO Angers SCO
    1 - 1
    Nantes Nantes

    Coupe de Pháp

  • 00:15 90
    Paris Paris
    1 - 1
    Annecy Annecy

    Coupe de Pháp

  • 00:15 87
    Toulouse Toulouse
    3 - 0
    Reims Reims

    Coupe de Pháp

  • 00:15

    Đã kết thúc

    Toulouse Toulouse
    3 - 1
    Reims Reims

    Coupe de Pháp

  • 00:15

    Đã kết thúc

    Vierzon FC Vierzon FC
    0 - 1
    Grenoble Grenoble

    Coupe de Pháp

  • 00:15 AP
    Paris FC Paris FC
    1 - 1
    FC Annecy FC Annecy

    Coupe de Pháp

  • 00:15 AP
    Lyon Lyon
    2 - 2
    Lille Lille

    Coupe de Pháp

  • 00:15 AP
    Angers Angers
    1 - 1
    Nantes Nantes

    Coupe de Pháp

  • 00:15

    Đã kết thúc

    Auxerre Auxerre
    2 - 3
    Rodez Rodez

    Coupe de Pháp

  • 00:30 LIVE
    Ishøj Ishøj
    -vs-
    Frederikssund Frederikssund

    Club Giao hữu 4 - World

  • 00:30 LIVE
    Marienlyst Marienlyst
    -vs-
    Næsby Næsby

    Club Giao hữu 4 - World

  • 00:30

    Đã kết thúc

    1. FC Nuremberg II 1. FC Nuremberg II
    6 - 2
    DJK Gebenbach DJK Gebenbach

    Club Giao hữu

  • 00:30

    Đã kết thúc

    SuperSport United SuperSport United
    1 - 2
    Dondol Stars Dondol Stars

    Cup

  • 00:30

    Đã kết thúc

    Sekhukhune United Sekhukhune United
    6 - 0
    Liver Brothers Liver Brothers

    Cup

  • 00:45

    Đã kết thúc

    Bnei Sakhnin Bnei Sakhnin
    0 - 1
    Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

    Premier League

  • 00:45

    Đã kết thúc

    PSV Eindhoven PSV Eindhoven
    3 - 1
    FC Emmen FC Emmen

    KNVB Beker

  • 00:45

    Đã kết thúc

    Al Ahli Al Ahli
    1 - 0
    East Riffa East Riffa

    Premier League

  • 01:00 LIVE
    Ismaning Ismaning
    -vs-
    Türkgücü-Ataspor Türkgücü-Ataspor

    Club Giao hữu 3 - World

  • 01:00 LIVE
    Donaustauf Donaustauf
    -vs-
    Hankofen-Hailing Hankofen-Hailing

    Club Giao hữu 3 - World

  • 01:00 LIVE
    Astoria Walldorf Astoria Walldorf
    -vs-
    SGK Heidelberg SGK Heidelberg

    Club Giao hữu 3 - World

  • 01:00 LIVE
    Nördlingen Nördlingen
    -vs-
    Aalen Aalen

    Club Giao hữu 3 - World

  • 01:00 LIVE
    FC Waldbrunn FC Waldbrunn
    -vs-
    Eisbachtal Eisbachtal

    Club Giao hữu 4 - World

  • 01:00 LIVE
    Deportivo Municipal Deportivo Municipal
    -vs-
    Carlos Manucci Carlos Manucci

    Primera Division - Peru

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Rio Claro Rio Claro
    1 - 3
    Ponte Preta Ponte Preta

    Paulista A2

  • 01:00

    Đã kết thúc

    SV Rot-Weiss Hadamar SV Rot-Weiss Hadamar
    3 - 5
    Koblenz Koblenz

    Club Giao hữu

  • 01:00

    Đã kết thúc

    SE Matonense SP SE Matonense SP
    3 - 1
    RB Brasil RB Brasil

    Paulista A3

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Forca e Luz Forca e Luz
    0 - 1
    ABC ABC

    Potiguar: 1st Stage

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
    2 - 0
    Audax Sao Paulo Audax Sao Paulo

    Paulista A3

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Monte Azul Monte Azul
    1 - 3
    Primavera SP Primavera SP

    Paulista A2

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Caruaru City SC Caruaru City SC
    2 - 3
    Maguary Maguary

    Pernambucano

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Juventus SP Juventus SP
    1 - 2
    Comercial RP Comercial RP

    Paulista A2

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Votuporanguense Votuporanguense
    2 - 1
    Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP

    Paulista A3

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Gama Gama
    0 - 1
    Real FC Real FC

    Brasiliense

  • 01:00

    Đã kết thúc

    Gyori ETO Gyori ETO
    1 - 2
    Debrecen Debrecen

    Cup

  • 01:15 LIVE
    Heimstetten Heimstetten
    -vs-
    Garching Garching

    Club Giao hữu 3 - World

  • 01:15 LIVE
    Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
    -vs-
    AaB W AaB W

    Club Giao hữu Women - World

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
    4 - 0
    Holstein Kiel II Holstein Kiel II

    Regionalliga Nord

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Hapoel Hadera Hapoel Hadera
    1 - 1
    Maccabi Haifa Maccabi Haifa

    Premier League

  • 01:30 LIVE
    Rot-Weiß Walldorf Rot-Weiß Walldorf
    -vs-
    Schott Mainz Schott Mainz

    Club Giao hữu 4 - World

  • 01:30 LIVE
    Alfter Alfter
    -vs-
    Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel

    Club Giao hữu 4 - World

  • 01:30 LIVE
    Anker Wismar Anker Wismar
    -vs-
    Dynamo Schwerin Dynamo Schwerin

    Club Giao hữu 4 - World

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Sao Joseense Sao Joseense
    1 - 1
    Aruko Aruko

    Paranaense

  • 01:30

    Hoãn lại

    Valletta Valletta
    -vs-
    Hamrun Spartans Hamrun Spartans

    FA Trophy

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Pieta Pieta
    0 - 2
    San Gwann FC San Gwann FC

    FA Trophy

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Capital FC Capital FC
    0 - 0
    Brasiliense Brasiliense

    Brasiliense

  • 01:30

    Đã kết thúc

    Ceilandia Ceilandia
    3 - 0
    Paranoa EC Paranoa EC

    Brasiliense

  • 01:30

    Hoãn lại

    Gudja United Gudja United
    -vs-
    Sirens FC Sirens FC

    FA Trophy

  • 01:45 87
    FaMalicão FaMalicão
    4 - 1
    Belenenses Belenenses

    Taça De Bồ Đào Nha

  • 01:45

    Đã kết thúc

    FaMalicao FaMalicao
    4 - 1
    BSAD BSAD

    Bồ Đào Nha Cup

  • 01:45

    Đã kết thúc

    Pistoiese Pistoiese
    2 - 0
    Prato Prato

    Serie D: Bảng D

  • 02:00

    Đã kết thúc

    UD Granadilla Tenerife Sur Women UD Granadilla Tenerife Sur Women
    2 - 3
    Real Madrid Women Real Madrid Women

    Women's Primera Division

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Royal Antwerp U23 Royal Antwerp U23
    0 - 1
    Thes Sport Thes Sport

    National Division 1

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Royal Knokke FC Royal Knokke FC
    2 - 2
    URSL Vise URSL Vise

    National Division 1

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Coxim AC Coxim AC
    1 - 4
    Operario MS Operario MS

    Sul-Matogrossense: Bảng A

  • 02:00 LIVE
    Southampton U18 Southampton U18
    -vs-
    Fulham U18 Fulham U18

    FA Youth Cup - Anh

  • 02:00 LIVE
    Borussia Freialdenhoven Borussia Freialdenhoven
    -vs-
    Helpenstein Helpenstein

    Club Giao hữu 4 - World

  • 02:00 LIVE
    Cambridge United U18 Cambridge United U18
    -vs-
    Sheffield Wednesday U18 Sheffield Wednesday U18

    FA Youth Cup - Anh

  • 02:00 LIVE
    Spakenburg Spakenburg
    -vs-
    Katwijk Katwijk

    KNVB Beker - Hà Lan

  • 02:00 LIVE
    Atletico Granadilla Atletico Granadilla
    -vs-
    Real Madrid Real Madrid

    Primera Division Women - Tây Ban Nha

  • 02:00 LIVE
    Sporting KC Sporting KC
    -vs-
    Real Salt Lake Real Salt Lake

    Club Giao hữu 3 - World

  • 02:00 LIVE
    Graafschap Graafschap
    -vs-
    De Treffers De Treffers

    KNVB Beker - Hà Lan

  • 02:00 HẾT TRẬN
    Flamengo Flamengo
    0 - 0
    Al Hilal Al Hilal

    FIFA Club World Cup - World

  • 02:00 Sắp bắt đầu
    Hibernian U19 Hibernian U19
    0 - 0
    Dortmund U19 Dortmund U19

    UEFA Youth League - Europe

  • 02:00 LIVE
    Al Ahly Al Ahly
    -vs-
    Real Madrid Real Madrid

    FIFA Club World Cup - World

  • 02:00 LIVE
    LA Galaxy LA Galaxy
    -vs-
    Saint Louis City Saint Louis City

    Club Giao hữu 3 - World

  • 02:00 LIVE
    Oxford United U18 Oxford United U18
    -vs-
    Leeds United U18 Leeds United U18

    FA Youth Cup - Anh

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Escorpiones Escorpiones
    2 - 1
    Futbol Consultants Futbol Consultants

    Liga de Ascenso: Clausura: Bảng B

  • 02:00 AP
    Spakenburg Spakenburg
    1 - 1
    Katwijk Katwijk

    KNVB Beker

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Standard Liege Women Standard Liege Women
    4 - 0
    SV Zulte Waregem Women SV Zulte Waregem Women

    Women's Super League

  • 02:00

    Đã kết thúc

    Al Ahly Al Ahly
    1 - 4
    Real Madrid Real Madrid

    International : FIFA Club World Cup

  • 02:15

    Đã kết thúc

    Arsenal Women Arsenal Women
    1 - 0
    Manchester City Women Manchester City Women

    Women's League Cup: vòng loại trực tiếp

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Mold Alexandra Mold Alexandra
    0 - 2
    Holywell Town Holywell Town

    Cymru North

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Manaus FC Manaus FC
    1 - 1
    Rio Negro AM Rio Negro AM

    Amazonense

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Barra FC Barra FC
    4 - 3
    Avai FC Avai FC

    Catarinense

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Aberdeen LFC Aberdeen LFC
    1 - 2
    Dundee United Women Dundee United Women

    Women's Premier League 1

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Manauara EC Manauara EC
    2 - 2
    Princesa d. Solimoes Princesa d. Solimoes

    Amazonense

  • 02:30

    Đã kết thúc

    Hearts Women Hearts Women
    0 - 3
    Glasgow City Women Glasgow City Women

    Women's Premier League 1

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Gosport Borough Gosport Borough
    0 - 4
    Weston Super Mare Weston Super Mare

    Southern League Premier: South

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Cailungo Cailungo
    0 - 1
    La Fiorita La Fiorita

    Campionato Sammarinese

  • 02:45 HẾT TRẬN
    Sunderland Sunderland
    0 - 0
    Fulham Fulham

    FA Cup - Anh

  • 02:45 HẾT TRẬN
    Bochum Bochum
    0 - 0
    Dortmund Dortmund

    DFB Pokal - Đức

  • 02:45 Penalty
    Dundee Dundee
    0 - 0
    Raith Rovers Raith Rovers

    Challenge Cup - Scotland

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Spartans Women Spartans Women
    0 - 3
    Celtic Women Celtic Women

    Women's Premier League 1

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Sunderland Sunderland
    2 - 3
    Fulham Fulham

    Anh : FA Cup

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Dalbeattie Star Dalbeattie Star
    0 - 4
    Broomhill FC Broomhill FC

    Lowland League

  • 02:45

    Đã kết thúc

    East Stirlingshire East Stirlingshire
    1 - 0
    East Kilbride East Kilbride

    Lowland League

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Hearts B Hearts B
    2 - 5
    Caledonian Braves Caledonian Braves

    Lowland League

  • 02:45

    Đã kết thúc

    SP Libertas SP Libertas
    0 - 2
    Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano

    Coppa Titano

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Bo'ness United Bo'ness United
    0 - 1
    Spartans FC Spartans FC

    Lowland League

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Stirling University FC Stirling University FC
    2 - 1
    Celtic B Celtic B

    Lowland League

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Folgore Folgore
    1 - 0
    Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

    Coppa Titano

  • 02:45 AP
    Dundee FC Dundee FC
    2 - 2
    Raith Rovers Raith Rovers

    Challenge Cup

  • 02:45

    Đã kết thúc

    Bochum Bochum
    1 - 2
    Dortmund Dortmund

    Đức : DFB Cup

  • 03:00 HẾT GIỜ
    Feyenoord Feyenoord
    0 - 0
    NEC NEC

    KNVB Beker - Hà Lan

  • 03:00 LIVE
    Man United Man United
    -vs-
    Leeds United Leeds United

    Premier League - Anh

  • 03:00

    Đã kết thúc

    Partick Thistle Women's FC Partick Thistle Women's FC
    1 - 0
    Hamilton Academical WFC Hamilton Academical WFC

    Women's Premier League 1

  • 03:00 AP
    Feyenoord Feyenoord
    4 - 4
    NEC Nijmegen NEC Nijmegen

    KNVB Beker

  • 03:10 HẾT TRẬN
    Olympique Marseille Olympique Marseille
    0 - 0
    PSG PSG

    Coupe de Pháp - France

  • 03:10

    Đã kết thúc

    Marseille Marseille
    2 - 1
    Paris Saint-Germain Paris Saint-Germain

    Coupe de Pháp

  • 03:30

    Đã kết thúc

    Cariari Cariari
    0 - 3
    Limon Black Star Limon Black Star

    Liga de Ascenso: Clausura: Bảng B

  • 03:45 HẾT TRẬN
    Academico Viseu Academico Viseu
    0 - 0
    Porto Porto

    Taça De Bồ Đào Nha - Portugal

  • 03:45

    Đã kết thúc

    Academico Viseu Academico Viseu
    0 - 1
    FC Porto FC Porto

    Bồ Đào Nha Cup

  • 04:00 LIVE
    Toronto Toronto
    -vs-
    Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps

    Club Giao hữu 3 - World

  • 04:00

    Hoãn lại

    Confianca Confianca
    -vs-
    Lagarto AC Lagarto AC

    Sergipano

  • 04:00

    Hoãn lại

    AO Itabaiana AO Itabaiana
    -vs-
    Freipaulistano Freipaulistano

    Sergipano

  • 04:00

    Hoãn lại

    Sergipe Sergipe
    -vs-
    Falcon Falcon

    Sergipano

  • 04:00

    Đã kết thúc

    AD Aserri AD Aserri
    2 - 3
    CS Uruguay CS Uruguay

    Liga de Ascenso: Clausura: Bảng B

  • 04:00

    Hoãn lại

    Dorense Dorense
    -vs-
    Atletico Gloriense Atletico Gloriense

    Sergipano

  • 04:00

    Đã kết thúc

    Guanacasteca Guanacasteca
    3 - 1
    Sporting San Jose Sporting San Jose

    Primera División: Clausura

  • 04:00

    Hoãn lại

    Estanciano EC Estanciano EC
    -vs-
    America SE America SE

    Sergipano

  • 04:45 HẾT TRẬN
    Estudiantes Estudiantes
    0 - 0
    Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy

    Copa Argentina - Argentina

  • 04:45

    Đã kết thúc

    Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
    3 - 0
    Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy

    Cup

  • 05:00

    Đã kết thúc

    Coruripe Coruripe
    3 - 0
    Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca

    Copa Alagoas: Bảng A

  • 05:00

    Đã kết thúc

    Brusque Brusque
    0 - 0
    Concordia Atletico Concordia Atletico

    Catarinense

  • 05:00

    Đã kết thúc

    Oeste FC Oeste FC
    1 - 1
    XV de Piracicaba XV de Piracicaba

    Paulista A2

  • 05:00

    Đã kết thúc

    Novo Hamburgo Novo Hamburgo
    2 - 0
    Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas

    Gaucho

  • 05:00

    Đã kết thúc

    EC Cordino EC Cordino
    1 - 4
    Sampaio Correa Sampaio Correa

    Maranhense: 2nd Stage

  • 05:15

    Đã kết thúc

    Operario Ferroviario Operario Ferroviario
    2 - 0
    Rio Branco PR Rio Branco PR

    Paranaense

  • 05:15

    Đã kết thúc

    Atletico MG Atletico MG
    3 - 0
    Democrata SL Democrata SL

    Mineiro

  • 05:15

    Đã kết thúc

    Maringa FC Maringa FC
    3 - 0
    Azuriz Azuriz

    Paranaense

  • 05:15

    Đã kết thúc

    Atletico Alagoinhas Atletico Alagoinhas
    1 - 2
    Vitoria Vitoria

    Baiano

  • 05:15

    Đã kết thúc

    EC Jacuipense EC Jacuipense
    3 - 1
    Barcelona de Ilheus Barcelona de Ilheus

    Baiano

  • 05:30

    Đã kết thúc

    CRAC CRAC
    3 - 0
    Goiania Goiania

    Goiano

  • 05:30

    Đã kết thúc

    Goias Goias
    2 - 0
    Goianesia Goianesia

    Goiano

  • 05:30

    Đã kết thúc

    Noroeste Noroeste
    1 - 0
    Lemense Lemense

    Paulista A2

  • 05:30

    Đã kết thúc

    GD Prudente GD Prudente
    1 - 0
    EC Sao Bernardo EC Sao Bernardo

    Paulista A3

  • 05:30

    Đã kết thúc

    Bragantino Bragantino
    2 - 1
    Sao Paulo Sao Paulo

    Paulista A1

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Caldense Caldense
    0 - 1
    Ipatinga Ipatinga

    Mineiro

  • 06:00 LIVE
    Minai Minai
    -vs-
    Velez Velez

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    Inhulets Inhulets
    -vs-
    Petrocub Petrocub

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    Akron Akron
    -vs-
    Železničar Pančevo Železničar Pančevo

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    Strømsgodset Strømsgodset
    -vs-
    Raufoss Raufoss

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    Krasnodar II Krasnodar II
    -vs-
    Neftekhimik Neftekhimik

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    Hirnyk Hirnyk
    -vs-
    Neftchi Neftchi

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    Alashkert Alashkert
    -vs-
    Zorya Zorya

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00 LIVE
    KAMAZ KAMAZ
    -vs-
    Arsenal Tula Arsenal Tula

    Club Giao hữu 3 - World

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Sao Caetano Sao Caetano
    2 - 0
    Velo Clube Velo Clube

    Paulista A2

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Santa Cruz Santa Cruz
    2 - 2
    Fluminense PI Fluminense PI

    Copa do Nordeste: Bảng Stage

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Brasilia Brasilia
    0 - 1
    Santa Maria Santa Maria

    Brasiliense

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Patrocinense Patrocinense
    1 - 2
    Tombense FC Tombense FC

    Mineiro

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
    1 - 0
    Cacerense Cacerense

    Matogrossense

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Cuiaba Cuiaba
    4 - 1
    Operario FC MG Operario FC MG

    Matogrossense

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Marilia AC SP Marilia AC SP
    1 - 0
    Capivariano FC SP Capivariano FC SP

    Paulista A3

  • 06:00

    Đã kết thúc

    SE Itapirense SE Itapirense
    1 - 0
    Sao Jose EC SP Sao Jose EC SP

    Paulista A3

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Novorizontino Novorizontino
    2 - 1
    Linense Linense

    Paulista A2

  • 06:00

    Đã kết thúc

    ACD Potyguar ACD Potyguar
    0 - 2
    America RN America RN

    Potiguar: 1st Stage

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Barretos SP Barretos SP
    1 - 2
    Rio Preto EC SP Rio Preto EC SP

    Paulista A3

  • 06:00

    Đã kết thúc

    ACD Potiguar ACD Potiguar
    3 - 1
    Santa Cruz RN Santa Cruz RN

    Potiguar: 1st Stage

  • 06:00

    Đã kết thúc

    CD Walter Ferretti CD Walter Ferretti
    1 - 1
    Real Esteli FC Real Esteli FC

    Liga Primera: Clausura

  • 06:00

    Đã kết thúc

    CA Porto CA Porto
    0 - 0
    Sport Recife Sport Recife

    Pernambucano

  • 06:00

    Đã kết thúc

    BandeIrante EC SP BandeIrante EC SP
    3 - 0
    Sertaozinho Sertaozinho

    Paulista A3

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Taubate Taubate
    2 - 1
    Portuguesa Santista Portuguesa Santista

    Paulista A2

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Sao Luiz Sao Luiz
    0 - 0
    Esportivo Esportivo

    Gaucho

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Cianorte Cianorte
    0 - 1
    Athletico Paranaense Athletico Paranaense

    Paranaense

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Celaya Celaya
    4 - 2
    Dorados Dorados

    Liga de Expansion MX: Clausura

  • 06:00

    Đã kết thúc

    Sport Sinop Sport Sinop
    1 - 2
    Academia FC Academia FC

    Matogrossense

  • 06:15

    Đã kết thúc

    Sergipe Sergipe
    1 - 0
    Freipaulistano Freipaulistano

    Sergipano

  • 06:30

    Đã kết thúc

    Botafogo SP Botafogo SP
    2 - 3
    Ituano FC Ituano FC

    Paulista A1

  • 06:30

    Đã kết thúc

    Anapolis FC Anapolis FC
    0 - 0
    Aparecidense Aparecidense

    Goiano

  • 06:30

    Đã kết thúc

    Atletico GO Atletico GO
    2 - 0
    Morrinhos Morrinhos

    Goiano

  • 06:30

    Đã kết thúc

    Villa Nova AC Villa Nova AC
    1 - 1
    Democrata GV Democrata GV

    Mineiro

  • 06:30

    Đã kết thúc

    Campinense Campinense
    1 - 1
    Nacional de Patos Nacional de Patos

    Paraibano

  • 06:30

    Đã kết thúc

    Guarani Guarani
    2 - 1
    Portuguesa Portuguesa

    Paulista A1

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Hercilio Luz Hercilio Luz
    0 - 0
    Criciuma Criciuma

    Catarinense

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Figueirense Figueirense
    2 - 1
    Marcilio Dias Marcilio Dias

    Catarinense

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Art Municipal Jalapa Art Municipal Jalapa
    0 - 2
    Managua FC Managua FC

    Liga Primera: Clausura

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Nacional Potosi Nacional Potosi
    1 - 6
    El Nacional El Nacional

    Copa Libertadores : Qualification

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Charlotte Hornets Charlotte Hornets
    0 - 0
    Washington Wizards Washington Wizards

    NBA - USA

  • 07:00

    Đã kết thúc

    Detroit Pistons Detroit Pistons
    0 - 0
    Cleveland Cavaliers Cleveland Cavaliers

    NBA - USA

  • 07:15 AP
    Tigre Tigre
    1 - 1
    Centro Espanol Centro Espanol

    Cup

  • 07:30

    Đã kết thúc

    Internacional Internacional
    2 - 2
    Caxias Caxias

    Gaucho

  • 07:30

    Đã kết thúc

    CR Flamengo RJ Women CR Flamengo RJ Women
    3 - 2
    Real Brasilia FC DF Women Real Brasilia FC DF Women

    Women's Supercopa do Brasil

  • 07:30

    Đã kết thúc

    Bahia Bahia
    2 - 1
    Bahia de Feira Bahia de Feira

    Baiano

  • 07:30

    Đã kết thúc

    Ấn Độna Pacers Ấn Độna Pacers
    0 - 0
    Miami Heat Miami Heat

    NBA - USA

  • 07:35

    Đã kết thúc

    Santos FC Santos FC
    1 - 0
    Sao Bento Sao Bento

    Paulista A1

  • 08:00

    Đã kết thúc

    Guayaquil City Guayaquil City
    3 - 2
    Barcelona SC Barcelona SC

    Club Giao hữu

  • 08:00

    Đã kết thúc

    Deportivo Pereira Deportivo Pereira
    0 - 1
    Atletico Nacional Atletico Nacional

    Superliga Colombiana

  • 08:00

    Đã kết thúc

    Santa Ana Santa Ana
    3 - 1
    Turrialba Turrialba

    Liga de Ascenso: Clausura: Bảng B

  • 08:00 LIVE
    Chicago Fire Chicago Fire
    -vs-
    Sacramento Republic Sacramento Republic

    Visit Tucson Sun Cup - World

  • 08:00 LIVE
    Sacramento Republic Sacramento Republic
    -vs-
    Chicago Fire Chicago Fire

    Club Giao hữu 3 - World

  • 08:05

    Đã kết thúc

    Pumas Tabasco Pumas Tabasco
    2 - 1
    Correcaminos de la UAT Correcaminos de la UAT

    Liga de Expansion MX: Clausura

  • 09:00

    Đã kết thúc

    LD Alajuelense LD Alajuelense
    2 - 1
    Municipal Perez Zeledon Municipal Perez Zeledon

    Primera División: Clausura

  • 09:00

    Đã kết thúc

    Puntarenas FC Puntarenas FC
    2 - 0
    C.S. Cartagines C.S. Cartagines

    Primera División: Clausura

  • 09:00

    Đã kết thúc

    Juventus FC Juventus FC
    0 - 3
    Diriangen FC Diriangen FC

    Liga Primera: Clausura

  • 09:00

    Đã kết thúc

    Minnesota Timberwolves Minnesota Timberwolves
    0 - 0
    Utah Jazz Utah Jazz

    NBA - USA

  • 10:00

    Đã kết thúc

    Dallas Mavericks Dallas Mavericks
    0 - 0
    Los Angeles Clippers Los Angeles Clippers

    NBA - USA

  • 10:00

    Đã kết thúc

    Golden State Warriors Golden State Warriors
    0 - 0
    Portland Trail Blazers Portland Trail Blazers

    NBA - USA

  • 10:05

    Đã kết thúc

    Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca
    0 - 3
    CD Tepatitlan de Morelos CD Tepatitlan de Morelos

    Liga de Expansion MX: Clausura

  • 13:00

    Đã kết thúc

    Mu Mu
    0 - 0
    Mc Mc

    test

  • 15:00

    Đã kết thúc

    PSM Makassar PSM Makassar
    4 - 1
    Barito Putera Barito Putera

    Liga 1

  • 15:00 LIVE
    Spartak Vladikavkaz Spartak Vladikavkaz
    -vs-
    Chayka Chayka

    Club Giao hữu 3 - World

  • 15:30 70'
    Aizawl Aizawl
    0 - 1
    Rajasthan United Rajasthan United

    I-League

  • 17:00 LIVE
    Rudar Prijedor Rudar Prijedor
    -vs-
    Sloboda Tuzla Sloboda Tuzla

    Club Giao hữu

  • 17:00 LIVE
    Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
    -vs-
    Jarun Jarun

    Club Giao hữu

  • 17:00 LIVE
    PSS Sleman PSS Sleman
    -vs-
    Persik Kediri Persik Kediri

    Liga 1

  • 17:30

    Sắp thi đấu

    FC Gareji 1960 FC Gareji 1960
    -vs-
    FC Gori FC Gori

    Club Giao hữu

  • 18:00

    Sắp thi đấu

    Gokulam FC Gokulam FC
    -vs-
    Punjab FC Punjab FC

    I-League

  • 18:00

    Sắp thi đấu

    Hong Linh Ha Tinh Hong Linh Ha Tinh
    -vs-
    Viettel Viettel

    V-League

  • 18:30 LIVE
    FC Dallas FC Dallas
    -vs-
    Hammarby IF Hammarby IF

    Club Giao hữu

  • 19:00 LIVE
    CA Belgrano Reserves CA Belgrano Reserves
    -vs-
    Central Cordoba De Santiago Reserve Central Cordoba De Santiago Reserve

    Argentina Reserve League

  • 19:00 LIVE
    Argentinos Juniors Reserve Argentinos Juniors Reserve
    -vs-
    River Plate Reserve River Plate Reserve

    Argentina Reserve League

  • 19:00 LIVE
    Sarmiento Reserve Sarmiento Reserve
    -vs-
    Colon Reserve Colon Reserve

    Argentina Reserve League

  • 19:00 LIVE
    FC Talanta FC Talanta
    -vs-
    AFC Leopards AFC Leopards

    Premier League

  • 19:00 LIVE
    Posta Rangers Posta Rangers
    -vs-
    Wazito FC Wazito FC

    Premier League

  • 19:00 LIVE
    Union Reserve Union Reserve
    -vs-
    Barracas Central Reserve Barracas Central Reserve

    Argentina Reserve League

  • 19:00 LIVE
    Gomel Gomel
    -vs-
    Dinamo Bryansk Dinamo Bryansk

    Club Giao hữu 3 - World

  • 19:15 LIVE
    Ha Noi FC Ha Noi FC
    -vs-
    Cong An Nhan Dan Cong An Nhan Dan

    V-League

  • 19:45 LIVE
    Al-Ittihad Al-Sakandary Al-Ittihad Al-Sakandary
    -vs-
    Aswan FC Aswan FC

    Premier League

  • 20:00 LIVE
    Aluminium Naq Hammadi Aluminium Naq Hammadi
    -vs-
    Dayrot Dayrot

    2nd Division: Bảng A

  • 20:00 LIVE
    Al Batin Al Batin
    -vs-
    Al Shabab Al Shabab

    Saudi Professional League

  • 20:00 LIVE
    Bodo/Glimt Bodo/Glimt
    -vs-
    Silkeborg Silkeborg

    Club Giao hữu

  • 20:00 LIVE
    Wakiso Giants Wakiso Giants
    -vs-
    KCCA FC KCCA FC

    Premier League

  • 20:00 LIVE
    Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
    -vs-
    Raja Casablanca Raja Casablanca

    Cup

  • 20:00 LIVE
    Union Touarga Sport Union Touarga Sport
    -vs-
    FAR Rabat FAR Rabat

    Cup

  • 20:00 LIVE
    Stroemsgodset Stroemsgodset
    -vs-
    Raufoss Raufoss

    Club Giao hữu

  • 20:00 LIVE
    CRS Salmi CRS Salmi
    -vs-
    Rapide Club Oued Zem Rapide Club Oued Zem

    Cup

  • 20:00 LIVE
    MAT Tetouan MAT Tetouan
    -vs-
    Wydad Casablanca Wydad Casablanca

    Cup

  • 20:00 LIVE
    Chabab Houara Chabab Houara
    -vs-
    Racing de Casablanca Racing de Casablanca

    Cup

  • 20:00 LIVE
    Fath Casablanca Fath Casablanca
    -vs-
    AS Sale AS Sale

    Cup

  • 20:00 LIVE
    Busoga United FC Busoga United FC
    -vs-
    Maroons FC Maroons FC

    Premier League

  • 20:00 LIVE
    USM Oujda USM Oujda
    -vs-
    FUS Rabat FUS Rabat

    Cup

  • 20:00 LIVE
    Asmant Asyut Asmant Asyut
    -vs-
    Mallawi Mallawi

    2nd Division: Bảng A

  • 20:00 LIVE
    Madina Monowara Madina Monowara
    -vs-
    La Viena FC La Viena FC

    2nd Division: Bảng A

  • 20:00 LIVE
    Misr El-Maqasa Misr El-Maqasa
    -vs-
    Kima Aswan Kima Aswan

    2nd Division: Bảng A

  • 20:00 LIVE
    El Nasr Tadeen El Nasr Tadeen
    -vs-
    Shabab Muslimeen Qana Shabab Muslimeen Qana

    2nd Division: Bảng A

  • 20:00 LIVE
    Telephonat Bani Sweif Telephonat Bani Sweif
    -vs-
    Tamya Tamya

    2nd Division: Bảng A

  • 20:00 LIVE
    Banants Banants
    -vs-
    Zenit Zenit

    Club Giao hữu 3 - World

  • 20:00 LIVE
    Wadi Degla FC Wadi Degla FC
    -vs-
    Eastern Company SC Eastern Company SC

    2nd Division: Bảng B

  • 20:00 LIVE
    Club Jeunesse Ben Guerir Club Jeunesse Ben Guerir
    -vs-
    Rapide Club Oued Zem Rapide Club Oued Zem

    Cup

  • 20:10 LIVE
    Al-Oruba Al-Oruba
    -vs-
    Al-Nahda Al-Nahda

    Sultan Cup

  • 20:30 LIVE
    Zeljeznicar Zeljeznicar
    -vs-
    NK Bratstvo NK Bratstvo

    Club Giao hữu

  • 20:40 LIVE
    Al Nasr Al Nasr
    -vs-
    Kazma Kazma

    Premier League

  • 21:00 LIVE
    Jamshedpur Jamshedpur
    -vs-
    ATK Mohun Bagan FC ATK Mohun Bagan FC

    Super League

  • 21:00 LIVE
    Spartak Vladikavkaz Spartak Vladikavkaz
    -vs-
    Kyzyl-Zhar Kyzyl-Zhar

    Club Giao hữu 3 - World

  • 21:00 LIVE
    HB Køge HB Køge
    -vs-
    AB AB

    Club Giao hữu 3 - World

  • 22:00 LIVE
    Queretaro U20 Queretaro U20
    -vs-
    Leon U20 Leon U20

    Liga MX U20: Clausura

  • 22:00 LIVE
    Odds Ballklubb Odds Ballklubb
    -vs-
    Linense Linense

    Club Giao hữu

  • 22:00 LIVE
    Al-Taawoun Al-Taawoun
    -vs-
    Al Fateh FC Al Fateh FC

    Saudi Professional League

  • 22:00 LIVE
    Odds Ballklubb Odds Ballklubb
    -vs-
    Molde Molde

    Club Giao hữu

  • 22:00 LIVE
    Aalesund Aalesund
    -vs-
    Brann Brann

    Club Giao hữu

  • 22:00 LIVE
    Atlas U20 Atlas U20
    -vs-
    Monterrey U20 Monterrey U20

    Liga MX U20: Clausura

  • 23:00 LIVE
    GAIS GAIS
    -vs-
    Degerfors Degerfors

    Club Giao hữu

  • 23:00 LIVE
    Maccabi Kishronot Hadera Women Maccabi Kishronot Hadera Women
    -vs-
    Maccabi Bnot Emek Hefer Women Maccabi Bnot Emek Hefer Women

    Women's Ligat Al

  • 23:00 LIVE
    Renaissance Club Zemamra Renaissance Club Zemamra
    -vs-
    JSK Chabab Kasba Tadla JSK Chabab Kasba Tadla

    Cup

  • 23:00 LIVE
    RSB Berkane RSB Berkane
    -vs-
    IZK IZK

    Cup

  • 23:00 LIVE
    OCK Khouribga OCK Khouribga
    -vs-
    Union Sportif Amal Tiznit Union Sportif Amal Tiznit

    Cup

  • 23:00 LIVE
    Chabab Mohammedia Chabab Mohammedia
    -vs-
    MCO Oujda MCO Oujda

    Cup

  • 23:00 LIVE
    Tihad Casablanca Tihad Casablanca
    -vs-
    Difaa El Jadida Difaa El Jadida

    Cup

  • 23:10 LIVE
    Al-Qadsia Al-Qadsia
    -vs-
    Al-Jahra Al-Jahra

    Premier League

  • 23:15 LIVE
    Al-Shabab Al-Shabab
    -vs-
    Al-Seeb Al-Seeb

    Sultan Cup

  • 23:30 LIVE
    Lamia Lamia
    -vs-
    PAOK FC PAOK FC

    Cup

X